Ayé Tó Dára Sí Wa

A máa gbádùn láyé tá wà yìí nígbà tá bá sọ̀rọ̀ nípa iṣẹ́ ìyanú tó ṣe fún wa

Ẹ̀pẹ́

Ìbàdàn

Ọ̀yọ́

Èkó

Ayé lẹ́wà wa


Àwa máa ń wò bí ìgalà máa ń fò lórí koríko

Ó rẹ́wà gan-an, ọkàn wa máa tètè kún pẹ̀lú ìfẹ́ fún wọn

Àwa máa kẹ́ fún wọn bí a máa ń kẹ́ ọmọ wa


Ìkẹ́ wà 

Ìkẹ́ wá


Àwa máa ń wò bí òṣùpá máa ń là

Ó là, ó là yaranyaran tí gbogbo ayé lè rí ìmọ́lẹ̀ rẹ̀ tàn yòò

Àwa máa lálàá lórí rẹ̀, ẹwà rẹ̀ kò lè lọ lát’ọkàn wa, láti èrò wa


Ẹwà wà

Ẹwà wá


Àwa máa ń wò bí agbára àyànfẹ́ wa yí wa ká

Ó yí wa ká, apá àyànfẹ́ wa máa mọ́ra wa yán-ányán-án

Àwa kò lè ronú ńpa irú ìfẹ́ òdodo tàyànfẹ́ wa ní fún wa


Ìfẹ́ wà

Ìfẹ́ wá


Àwa máa ń wò bí èèyàn máa ṣàánú ọ̀tá wọn

Ó dára gan-an, iṣẹ́ ìyanú nìyẹn, láti ìkórìíra sí ìdáríjì pátá

Àwa máa gbàgbọ́ pé ìfẹ́ láti ọkàn tẹni lè ní, ó lè wà, àlàáfíà lè wà


Àánú wà

Àánú wá


Bí ìgalà máa ń fò, òṣùmàrè máa jáde

Bí òṣùpá máa ń là, ìbùkún máa bá sórí rẹ̀ 

Bí agbára àyànfẹ́ wa máa ń yí wa ká, ire máa wà

Bí èèyàn máa ń ṣe àánú, ìṣẹ́gun máa dé


Ó le láti mọ̀ táyé wa bá dára sí wa

Àmọ́, a lè retí fún ayé kan tó dára

Àwa lè tan ìwà ọmọlúàbí wa kálẹ̀

Torí pé ayé wa dára, ó lẹ́wà, ó sì jẹ́ tiwa




Aláìbànújẹ́ ké látòkè tó ga nípa ayọ̀ rẹ

Bí ó yí ẹ ká nínú ìjì ìkórìíra, ìbínú má bà ẹ́ jẹ́

Akélátòkè ké ooo, ké kó yó, kò sí ìkórìíra tara rẹ mọ́

Ìmọ́lẹ̀ látọkàn rẹ, ó ràn yanranyanran bí ọ̀run tódáyé ti ṣèdá

Akénígbó ké ooo, ké látẹnu rẹ bí ayọ̀ ti padà wá sáyé rẹ

Kíké lo níláti ké, kò níláti jẹ́ ẹnikẹ́ni tí ò mọ̀ nípa ìṣẹ́gun rẹ

Onírelé relé, lọ sílé rẹ, ìwọ lo máa sọ fún ará ilé ẹ bí o ti tun ayé ẹ bẹ̀rẹ̀