5 August 2023
ปฐมนิเทศนักศึกษาคณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์
ปฐมนิเทศนักศึกษาคณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์
ในวันที่ 7 สิงหาคม 2566 รศ.ดร.อัจฉรา ชลายนนาวิน กล่าวปฐมนิเทศนักศึกษาคณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ รุ่น 70 เพื่อเป็นการเริ่มต้นพบปะกับนักศึกษาใหม่ โดยมีคณาจารย์เข้าร่วมหลายท่านด้วยกัน
On August 7, 2023, Assoc. Prof. Dr. Auschala Chalayonnavin gave a welcome speech for the Faculty of Social Administration’s new first year students in order to prepare them to life and study at our Faculty.