Committee

คณะกรรมการอำนวยการ

1. อธิการบดี ประธาน

2. ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายวิจัยและพัฒนา/ผู้อำนวยการสำนักวิจัย รองประธาน

3. ผู้ช่วยอธิการบดี ฝ่ายบริหาร/ผู้อำนวยการสำนักอธิการบดี กรรมการ

4. คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย กรรมการ

5. คณบดีคณะบริหารธุรกิจ กรรมการ

6. คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ กรรมการ

7. คณบดีคณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ กรรมการ

8. คณบดีคณะนิติศาสตร์ กรรมการ

9. ผู้อำนวยการสำนักอธิการบดี กรรมการ

10. รองผู้อำนวยการสำนักวิจัย (ฝ่ายพัฒนา) กรรมการและเลขานุการ

คณะกรรมการดำเนินงาน

1. ผู้อำนวยการสำนักวิจัย ประธานกรรมการ

2. ผู้อำนวยการศูนย์นวัตกรรมและเทคโนโลยีการศึกษา รองประธานกรรมการ คนที่ 1

3. รองผู้อำนวยการสำนักวิจัย (ฝ่ายบริการอุตสาหกรรม) รองประธานกรรมการ คนที่ 2

4. คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย กรรมการ

5. ผู้อำนวยการสำนักวิชาการ กรรมการ

6. ผู้อำนวยการสำนักบริหารการเงินและพัสดุ กรรมการ

7. ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศ กรรมการ

8. ผู้อำนวยการศูนย์อนุรักษ์พลังงาน กรรมการ

9. ผู้อำนวยการหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต กรรมการ

10. ผู้อำนวยการหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต กรรมการ

11. ผู้อำนวยการหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต กรรมการ

12. ผู้อำนวยการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต กรรมการ

13. รองคณบดีคณะบริหารธุรกิจ (ฝ่ายวิจัย) กรรมการ

14. รองคณบดีคณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ (ฝ่ายวิจัย) กรรมการ

15. รองคณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ (ฝ่ายวิจัย) กรรมการ

16. รองคณบดีคณะนิติศาสตร์ (ฝ่ายวิจัย) กรรมการ

17. รองผู้อำนวยการสำนักวิจัย (ฝ่ายพัฒนา) กรรมการและเลขานุการ

18. หัวหน้าสำนักงานสำนักวิจัย ผู้ช่วยเลขานุการ

19. นางสาวกรรณิการ์ สวัสดี ผู้ช่วยเลขานุการ

20. นางสาวชุมภูนุช แย้มรู้การ ผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการวิชาการ (ฝ่ายรับและพิจารณาบทความ)

1. ดร.สุทธิศักดิ์ ภัทรมานะวงศ์ ที่ปรึกษา

2. ผศ.ดร.วีระพันธ์ ด้วงทองสุข ประธานอนุกรรมการ

3. นายณัฏฐ์ โอธนาทรัพย์ รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 1

4. ผศ.วีระพงษ์ กาญจนวงศ์กุล รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 2

5. รศ.ดร.เดชา พวงดาวเรือง อนุกรรมการ

6. รศ.ดร.อิทธิพงศ์ ชัยสายัณห์ อนุกรรมการ

7. รศ.ดร.พรรณ์ธิดา เหล่าพวงศักดิ์ อนุกรรมการ

8. รศ.สิริวิช ทัดสวน อนุกรรมการ

9. ผศ.ดร.สุมาลี รามนัฏ อนุกรรมการ

10. ผศ.วราธร แก้วแสง อนุกรรมการ

11. ผศ.ศักรินทร์ โสนันทะ อนุกรรมการ

12. ผศ.พรนิภา บริบูรณ์สุขศรี อนุกรรมการ

13. ดร.ธัญญนันท์ บุญอยู่ อนุกรรมการ

14. ดร.อรทัย เจริญสิทธิ์ อนุกรรมการ

15. ดร.ประทีป มากมิตร อนุกรรมการ

16. ดร.พรพิมล บังคมคุณ อนุกรรมการ

17. ผศ.เอมอร ไมตรีจิตร์ อนุกรรมการ

18. นายเกียรติสกุล ชลคงคา อนุกรรมการ

19. นางสาวชมภูนุช แย้มรู้การ เลขานุการ

20. นางสาวกรรณิการ์ สวัสดี ผู้ช่วยเลขานุการ

ผู้ทรงคุณวุฒิพิจารณาบทความภายนอก

1. รศ.ดร.พนารัตน์ ปานมณี อนุกรรมการ

2. รศ.ดร.เพ็ญศรี ฉิรินัง อนุกรรมการ

3. รศ.ดร.เวคิน ปิยรัตน์ อนุกรรมการ

4. รศ.ดร.เสถียร ธัญญศรีรัตน์ อนุกรรมการ

5. รศ.ดร.ธนัดชัย กุลวรวานิชพงษ์ อนุกรรมการ

6. รศ.ดร.นรินทร์ สังข์รักษา อนุกรรมการ

7. รศ.ดร.วรเชษฐ์ ภิรมย์ภักดิ์ อนุกรรมการ

8. รศ.ดร.สมบัติ ทีฆทรัพย์ อนุกรรมการ

9. รศ.ดร.พิพัฒน์ พรหมมี อนุกรรมการ

10. รศ.ดร.สานนท์ ฉิมมณี อนุกรรมการ

11. รศ.ดร.จักรพงศ์ นาทวิชัย อนุกรมการ

12. รศ.ดร.ประจวบ กล่อมจิตร อนุกรรมการ

13. รศ.ดร.ธีรศักดิ์ อุ่นอารมย์เลิศ อนุกรรมการ

14. รศ.ดร.กัญญามน อินหว่าง อนุกรรมการ

15. รศ.ดร.มณฑล ลีลาจินดาไกรฤกษ์ อนุกรรมการ

16. รศ.ดร.นพพร จันทรนำชู อนุกรรมการ

17. รศ.ดร.วัสสนัย วรรธนัจฉริยา อนุกรรมการ

18. รศ.ดร.เศรษฐ์ สัมภัตตะกุล อนุกรรมการ

19. รศ.ดร.จิณณวัตร ปะโคทัง อนุกรรมการ

20. รศ.ดร.ระดม พงษ์วุฒิธรรม อนุกรรมการ

21. รศ.ดร.ธีระพงษ์ ว่องรัตนะไพศาล อนุกรรมการ

22. รศ.ศุลี บรรจงจิตร อนุกรรมการ

23. รศ.ตะวัน สุจริตกุล อนุกรรมการ

24. ผศ.ดร.กองพล อารีรักษ์ อนุกรรมการ

25. ผศ.ดร.กองพัน อารีรักษ์ อนุกรรมการ

26. ผศ.ดร.ศักร์ระภีร์ วรวัฒนะปริญญา อนุกรรมการ

27. ผศ.ดร.เดชาพันธ์ รัฐศาสนศาสตร์ อนุกรรมการ

28. ผศ.ดร.ดัชกรณ์ ตันเจริญ อนุกรรมการ

29. ผศ.ดร.เทวรัตน์ ตรีอำนรรค อนุกรรมการ

30. ผศ.ดร.ศิระ สายศร อนุกรรมการ

31. ผศ.ดร.ศุภกิตต์ สายสุนทร อนุกรรมการ

32. ผศ.ดร.ณัฐ วรยศ อนุกรรมการ

33. ผศ.ดร.สมชาย เล็กเจริญ อนุกรรมการ

34. ผศ.ดร.เจนศักดิ์ เอกบูรณะวัฒน์ อนุกรรมการ

35. ผศ.ดร.วีระ ฟ้าเฟื่องวิทยากุล อนุกรรมการ

36. ผศ.ดร.ศรีพัชรา สิทธิกำจร อนุกรรมการ

37. ผศ.ดร.ฐิติรัตน์ มีมาก อนุกรรมการ

38. ผศ.ดร.สุภาพร ตันติสันติสม อนุกรรมการ

39. ผศ.ดร.เขมมารี รักษ์ชูชีพ อนุกรรมการ

40. ผศ.ดร.เกษม เสพศิริสุข อนุกรรมการ

41. ผศ.ดร.มลินี สมภพเจริญ อนุกรรมการ

42. ผศ.ดร.กฤษฎา ศรีแผ้ว อนุกรรมการ

43. ผศ.ดร.ศศิพร ต่ายคำ อนุกรรมการ

44. ผศ.ดร.สุรีย์มาศ สุขกสิ อนุกรรมการ

45. ผศ.ดร.จตุพร แก้วอ่อน อนุกรรมการ

46. ผศ.ดร.อรทัย ชั้วเจริญ อนุกรรมการ

47. ผศ.ปัญญา แดงวิไลลักษณ์ อนุกรรมการ

48. ผศ.วัชระ ศิลปเสวตร์ อนุกรรมการ

49. ผศ.พนาทิพย์ พินิจศักดิ์กุล อนุกรรมการ

50. ผศ.ศิลป์ณรงค์ ฉวีพัฒน์ อนุกรรมการ

51. ผศ.ศิริศักดิ์ มุสิผล อนุกรรมการ

52. ผศ.จิรวรรณ ปลั่งพงษ์พันธ์ อนุกรรมการ

53. ผศ.ธนะพงษ์ ธนะศักดิ์ศิริ อนุกรรมการ

54. ผศ.ภิญโญ พวงมะลิ อนุกรรมการ

55. ดร.เลิศณรงค์ สุวรรณ อนุกรรมการ

56. ดร.สันติ ไทยยืนวงษ์ อนุกรรมการ

57. ดร.สำเนียง องสุพันธ์กุล อนุกรรมการ

58. ดร.เกรียงศักดิ์ ภานุวัฒน์วนิชย์ อนุกรรมการ

59. ดร.กรรณิกาณ์ หิรัญกสิ อนุกรรมการ

60. ดร.กฤษฎา ตันเปาว์ อนุกรรมการ

61. ดร.ชุติมา เบี้ยวไข่มุก อนุกรรมการ

62. ดร.ฐกฤต ปานขลิบ อนุกรรมการ

63. ดร.ทิพย์ธีรา รัมมณีย์ อนุกรรมการ

64. ดร.วิบูลย์ ช่างเรือ อนุกรรมการ

65. ดร.สุภาพร ธรรมศิริ อนุกรรมการ

66. ดร.ชัยฤทธิ์ ทองรอด อนุกรรมการ

67. ดร.อรไท ซั้วเจริญ อนุกรรมการ

68. ดร.วัชระ เวชประสิทธิ์ อนุกรรมการ

69. ดร.อริญชย์ ณ ระนอง อนุกรรมการ

70. ดร.นฤบดี ศรีสังข์ อนุกรรมการ

71. ดร.กระวี ตรีอำนรรค อนุกรรมการ

72. ดร.พรสันต์ เลิศวิทยาวิวัฒน์ อนุกรรมการ

73. ดร.อภิเทพ แซ่โค้ว อนุกรรรมการ

74. ดร.ชัยวัฒน์ รัตนมีชัยสกุล อนุกรรมการ

75. ดร.ณัฐพงศ์ รัตนเดช อนุกรรมการ

76. ดร.ธัชพล จุ้งเจริญ อนุกรรมการ

77. ดร.ฉัตรชัย เอี่ยมพรสิน อนุกรรมการ

78. นายทัศณุ เรืองสุวรรณ์ อนุกรรมการ

79. นางสาวฐิติรัช งานฉมัง อนุกรรมการ

80. นายมงคล รัชชะ อนุกรรมการ

81. นางธนิภา ส่องหล้า อนุกรรมการ

82. นางสาวอุบล ตรีรัตน์วิชชา อนุกรรมการ

83. นายวัชระ จันทร์อนันต์ อนุกรรมการ

84. นายวรพจน์ ศตเดชากุล อนุกรรมการ


ผู้ทรงคุณวุฒิพิจารณาบทความภายใน

1. รศ.ดร.เดชา พวงดาวเรือง อนุกรรมการ

2. รศ.ดร.อิทธิพงศ์ ชัยสายัณห์ อนุกรรมการ

3. รศ.ดร.อดิศักดิ์ มนต์ประภัสสร อนุกรรมการ

4. รศ.ดร.พรรณ์ธิดา เหล่าพวงศักดิ์ อนุกรรมการ

5. รศ.ดร.นภาพร ขันธนภา อนุกรรมการ

6. รศ.ดร.จุฑา เทียนไทย อนุกรรมการ

7. รศ.บุญเลิศ สื่อเฉย อนุกรรมการ

8. รศ.สิริวิช ทัดสวน อนุกรรมการ

9. รศ.ประสิทธิ์ สุขเสริม อนุกรรมการ

10. ผศ.ดร.สุมาลี รามนัฏ อนุกรรมการ

11. ผศ.ดร.วีระพันธ์ ด้วงทองสุข อนุกรรมการ

12. ผศ.ดร.สมเกียรติ เพียงพรานทอง อนุกรรมการ

13. ผศ.ดร.อรรถรัตน์ นาวิกาวตาร อนุกรรมการ

14. ผศ.ศักรินทร์ โสนันทะ อนุกรรมการ

15. ผศ.ชูเกียรติ พงษ์พาณิช อนุกรรมการ

16. ผศ.เกียรติศักดิ์ รักษาสัตย์ อนุกรรมการ

17. ผศ.เสรี ชื่นอารมณ์ อนุกรรมการ

18. ผศ.ชาญชัย ชื่นอารมย์ อนุกรรมการ

19. ผศ.ณัฐ จันท์ครบ อนุกรรมการ

20. ผศ.วิบูลย์ สุรสาคร อนุกรรมการ

21. ผศ.เทอดศักดิ์ สายสุทธิ์ อนุกรรมการ

22. ผศ.จิรัฐิติ์ บรรจงศิริ อนุกรรมการ

23. ผศ.น.อ.ไชโย ธรรมรัตน์ ร.น. อนุกรรมการ

24. ผศ.พรนิภา บริบูรณ์สุขศรี อนุกรรมการ

25. ผศ.วราธร แก้วแสง อนุกรรมการ

26. ผศ.วัฒนา กสิกุล อนุกรรมการ

27. ผศ.วีระพงษ์ กาญจนวงศ์กุล อนุกรรมการ

28. ผศ.สุรัตน์ ดีรอด อนุกรรมการ

29. ผศ.วิชัย แซ่ลี่ อนุกรรมการ

30. ผศ.จิระศักดิ์ สินสุขอุดมชัย อนุกรรมการ

31. ผศ.กษวรรณ ขจรเสรี อนุกรรมการ

32. ผศ.สุชีรา ไวถนอมสัตว์ อนุกรรมการ

33. ผศ.สายสมร วงศ์สวัสดิ์ อนุกรรมการ

34. ผศ.ชลิดา เชาว์ชาญชัยกุล อนุกรรมการ

35. ผศ.พูลสุข กรรณาริก อนุกรรมการ

36. ผศ.วีนัส นาควัชระ อนุกรรมการ

37. ผศ.ธงชัย สิทธิกรณ์ อนุกรรมการ

38. ผศ.ปริศนา จิระสุทัศน์ อนุกรรมการ

39. ผศ.ขนิฐา นิลรัตนานนท์ อนุกรรมการ

40. ผศ.เอมอร ไมตรีจิตร์ อนุกรรมการ

41. ผศ.ประภาพรรณ เคลือบวัณณรัตน์ อนุกรรมการ

42. ผศ.ปัญญา มาลีวัตร อนุกรรมการ

43. ผศ.สมศักดิ์ สิริโปราณานนท์ อนุกรรมการ

44. ผศ.ชัชชัย อุทัยวศิน อนุกรรมการ

45. ดร.ธัญนันท์ บุญอยู่ อนุกรรมการ

46. ดร.ภานุวัฒน์ แตระกุล อนุกรรมการ

47. ดร.ประทีป มากมิตร อนุกรรมการ

48. ดร.สุทธิศักดิ์ ภัทรมานะวงศ์ อนุกรรมการ

49. ดร.วชิรพงษ์ ศรีเจริญวงศ์ อนุกรรมการ

50. ดร.ราเชนทร์ นพณัฐวงศกร อนุกรรมการ

51. ดร.อภิรัตน์ สิงห์ตระหง่าน อนุกรรมการ

52. ดร.อรทัย เจริญสิทธิ์ อนุกรรมการ

53. ดร.บุญชัย เชิญเกียรติประดับ อนุกรรมการ

54. ดร.วิชากร เฮงษฎีกุล อนุกรรมการ

55. ดร.ฉัตรพล มณีกูล อนุกรรมการ

56. ดร.ศิริมา ตันติธำรงวุฒิ อนุกรรมการ

57. ดร.พรพิมล บังคมคุณ อนุกรรมการ

58. ดร.ณัฐนรินทร์ เนียมประดิษฐ์ อนุกรรมการ

59. นายณัฏฐ์ โอธนาทรัพย์ อนุกรรมการ

60. Mr.John William Tigue อนุกรรมการ

61. นายเกียรติสกุล ชลคงคา อนุกรรมการ

62. นายสินชัย กิตติมงคลสุข อนุกรรมการ

63. นางสาวนุชนาฏ วัฒนศิริ อนุกรรมการ

64. นางสาวพรชนก บุญญานันทกุล อนุกรรมการ

65. นายจักรี ติยะวงศ์สุวรรณ อนุกรรมการ

66. นางสาวเพลินพรรณ โชติพงษ์ อนุกรรมการ

67. นางพธิดา เที่ยงคำ อนุกรรมการ

68. นางสาวเพชรสุดา เชียรเทียนทอง อนุกรรมการ

69. นายภูดิท ไชยผล อนุกรรมการ

70. นายชินกฤต วงษ์รักษ์ อนุกรรมการ

71. นายสุรวิทย์ ตุนชัยภูมิ อนุกรรมการ

72. นายดำรงศักดิ์ กิจเดช อนุกรรมการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารการประชุมและประชาสัมพันธ์

1. ผศ.ดร.วีระพันธ์ ด้วงทองสุข ที่ปรึกษา

2. นายณัฏฐ์ โอธนาทรัพย์ ประธานอนุกรรมการ

3. ดร.พรพิมล บังคมคุณ อนุกรรมการ

4. นางสาวจิราภรณ์ ปรากฎ อนุกรรมการ

5. นางชฎาภรณ์ วนาประเสริฐศักดิ์ อนุกรรรมการ

6. นางศิริภัทร สิตไทย อนุกรรมการ

7. นางสาวรุ่งทิวา ลังกาพินธ์ อนุกรรมการ

8. นายระพี วาทะศรีศิลป์ อนุกรรมการ

9. นางสาวชุมภูนุช แย้มรู้การ อนุกรรมการ และเลขานุการ

10. นางสาวกรรณิการ์ สวัสดี อนุกรรมการ และผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์

1. นายเกียรติสกุล ชลคงคา ประธานอนุกรรมการ

2. นายณัฏฐ์ โอธนาทรัพย์ รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 1

3. ผศ.วีระพงษ์ กาญจนวงศ์กุล รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 2

4. นางวรลักษณ์ รักเกียรติงาม อนุกรรมการ

5. นายบรรจบ ศรีดาวเรือง อนุกรรมการ

6. ว่าที่ ร.ต.หญิง ศรีวรรณ กรุตตะ อนุกรรมการ

7. นายณัฐพงษ์ สุขพันธ์ อนุกรรมการ

8. นายระพี วาทะศรีศิลป์ อนุกรรมการ

9. นางณัฐภาวี จิระภาพันธ์ อนุกรรมการ และเลขานุการ

10. นางสาวชุมภูนุช แย้มรู้การ อนุกรรมการ และผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายหารายได้และผู้สนับสนุน

1. นายปิยพงศ์ เผ่าวณิช ที่ปรึกษา

2. ดร.สุทธิศักดิ์ ภัทรมานะวงศ์ ที่ปรึกษา

3. ผศ.ดร.วีระพันธ์ ด้วงทองสุข ประธานอนุกรรมการ

4. ผศ.วีระพงษ์ กาญจนวงศ์กุล รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 1

5. ผศ.พรนิภา บริบูรณ์สุขศรี รองประธานอนุกรรรมการ คนที่ 2

6. ผศ.ดร.สุมาลี รามนัฏ อนุกรรมการ

7. ผศ.ปริศนา จิระสุทัศน์ อนุกรรมการ

8. ผศ.วัฒนา กสิกุล อนุกรรมการ

9. ผศ.สาโรจน์ หลั่งน้ำทิพย์ อนุกรรมการ

10. ดร.สุรศักดิ์ คลังสุภาวิพัฒน์ อนุกรรมการ

11. นายณัฏฐ์ โอธนาทรัพย์ อนุกรรมการ

12. นางฉลวย ทองสมบูรณ์ อนุกรรมการ

13. นางณัฐภาวี จิระภาพันธ์ อนุกรรมการ และเลขานุการ

14. นางสาวกรรณิการ์ สวัสดี อนุกรรมการ และผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายพิธีการและต้อนรับ

1. นางสุพัตรา ฐานไชยยิ่ง ที่ปรึกษา

2. นายเกียรติสกุล ชลคงคา ประธานอนุกรรมการ

3. นางสาวนุชนาฏ วัฒนศิริ รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 1

4. ผศ.พรนิภา บริบูรณ์สุขศรี รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 2

5. นางสาวสุภิญญา จินดามรกฎ อนุกรรมการ

6. นางอุษา กล้าวิจารณ์ อนุกรรมการ

7. นางวิชชานันท์ ธรณินทร์ อนุกรรมการ

8. นางสาวสุธิดา พวงมาลัย อนุกรรมการ

9. นางสาวธนิยา พันธุ์ทอง อนุกรรมการ

10. นางณัฐภาวี จิระภาพันธ์ อนุกรรมการ และเลขานุการ

11. นางสาวกรรณิการ์ สวัสดี อนุกรรรมการ และผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายลงทะเบียนและการเงิน

1. ผศ.ดร.วีระพันธ์ ด้วงทองสุข ที่ปรึกษา

2. นางสาวพัชรี ศรีสุขวงศ์ ประธานอนุกรรมการ

3. นางสุวดี วาทะศรีศิลป์ รองประธานอนุกรรมการ คนที่ 1

4. นางสาวเบญจวรรณ รินทรักษ์ อนุกรรมการ

5. นางสาวศรัณญา รัตนโกเศศ อนุกรรมการ

6. นางสมหมาย สีม่วง อนุกรรมการ

7. นางสาวณิชาภัทร ตระกูลศรี อนุกรรมการ

8. นางณัฐภาวี จิระภาพันธ์ อนุกรรมการ และเลขานุการ

9. นางสาวชุมภูนุช แย้มรู้การ อนุกรรมการ และผู้ช่วยเลขานุการ

คณะอนุกรรมการฝ่ายประเมินผล

1. ผศ.พรนิภา บริบูรณ์สุขศรี ประธานอนุกรรมการ

2. นายณัฏฐ์ โอธนาทรัพย์ รองประธานอนุกรรมการ

3. นางสาวชุมภูนุช แย้มรู้การ อนุกรรมการ และเลขานุการ



289_2559.pdf
96_2560.pdf

วันศุกร์ที่ 23 - วันเสาร์ที่ 24 มิถุนายน 2560

โรงแรมริชมอนด์ นนทบุรี


ผศ.ดร. วีระพันธ์ ด้วงทองสุข | ผศ.ดร. วีระพงษ์ กาญจนวงศ์กุล | ผศ.พรนิภา บริบูรณ์สุขศรี

ผศ.ดร.วีระพันธ์ ด้วงทองสุข 081-9484353

อ. ณัฐภาวี จิระภาพันธ์ 087-7540467

สำนักวิจัย, มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์ 19/1 ถนนเพชรเกษม หนองแขม กรุงเทพฯ 10160

โทรศัพท์ 02-807-4500 ถึง 27 อีเมล์ saunic@sau.ac.th


Research Office, Southeast Asia University, 19/1 Pechkasem Rd., NongKhaem, Bangkok 10160 THA

Tel: (66) 2 807 4500 - 27 Email: saunic@sau.ac.th