คณะทำงานสำนักงานสีเขียว (Green Office)
อุทยานหลวงราชพฤกษ์
อุทยานหลวงราชพฤกษ์
คณะกรรมการฝ่ายบริหาร
1.1 ผู้อำนวยการสถาบันวิจัยและพัฒนาพื้นที่สูง ประธานคณะกรรมการ
1.2 ผู้อำนวยการอุทยานหลวงราชพฤกษ์ ประธานโครงการสำนักงานสีเขียว
1.3 รองผู้อำนวยการอุทยานหลวงราชพฤกษ์ กรรมการ
1.4 นางสาวกรมิษฐ์ สมหวัง หัวหน้ากลุ่มดูแลบำรุงรักษาสวน กรรมการ
1.5 นางสาวปริม เนตรทิพย์ นักวิชาการส่งเสริมและพัฒนา 5 กรรมการ
1.6 นายยงยุทธ คงได้ เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 5 กรรมการ
1.7 นางสาวพิชญากานต์ หน่อแก้วมูล เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ 5 กรรมการ
1.8 นางกฤษณา กิตติวรารัตน์ เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี 5 กรรมการ
1.9 นายศุภกฤต จันทรานุกูล เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 4 กรรมการ
1.10 นางสาวปาริลยฉัตร ขันทนันต์ ไชยเทพ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 3 กรรมการและเลขานุการ
1.11 นางสาวกนกวรรณ โนรี นักวิเคราะห์นโยบายและแผน 4 กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ
คณะทำงานเพื่อดำเนินงานโครงการสำนักงานสีเขียว (Green Office)
หมวดที่ 1 - หมวดที่ 6
คณะทำงานหมวดที่ 1 การกำหนดนโยบาย การวางแผนการดำเนินงานและการปรับปรุงอย่างต่อเนื่อง
1. นางอาณดา นิรันตรายกุล ผู้อำนวยการอุทยานหลวงราชพฤกษ์ ประธานคณะทำงาน
2. นายภูธาดล ธีรอธิยุต รองผู้อำนวยการอุทยานหลวงราชพฤกษ์ คณะทำงาน
3. นางสาวกรมิษฐ์ สมหวัง หัวหน้ากลุ่มดูแลบำรุงรักษาสวน คณะทำงาน
4. นางสาวปริม เนตรทิพย์ นักวิชาการส่งเสริมและพัฒนา 5 คณะทำงาน
5. นายยงยุทธ คงได้ เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 5 คณะทำงาน
6. นายชัยวัฒน์ นันทยา เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 5 คณะทำงาน
7. นางสาวอมรพรรณ ฟูปัญญา นักวิชาการส่งเสริมและพัฒนา 5 คณะทำงาน
8. นายวรเชษฐ์ วรเวชกุล นักวิชาการส่งเสริมและพัฒนา 4 คณะทำงาน
9. นายชิษณุชา บุญกำเหนิด นักพัฒนาสวน 4 คณะทำงาน
10. นางสาวสุธาสินี เกรียงไกรวุฒิ เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 4 คณะทำงาน
11. นายเมธี ยาบุญนะ วิศวกร 4 คณะทำงาน
12. นางสาวพัชรนันท์ บัวมะลิ นิติกร 4 คณะทำงาน
13. นางสาวนาถยา ทานามัง นักวิชาการส่งเสริมและพัฒนา 3 คณะทำงาน
14. นายมงคล อินถา จ้างเหมาบริการกลุ่มวิชาการและการเรียนรู้ คณะทำงาน
15. นางสาวกนกวรรณ โนรี นักวิเคราะห์นโยบายและแผน 4 คณะทำงานและเลขานุการ
16. นางสาวปาริลยฉัตร ขันทนันต์ ไชยเทพ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 3 คณะทำงานและผู้ช่วยเลขานุการ
คณะทำงานหมวดที่ 2 การสื่อสารและการสร้างจิตสำนึก
1. นางอาณดา นิรันตรายกุล ผู้อำนวยการอุทยานหลวงราชพฤกษ์ ประธานคณะทำงาน
2. นางสาวพิชญากานต์ หน่อแก้วมูล เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ 5 คณะทำงาน
3. นายชัยวัฒน์ นันทยา หน้าที่การตลาดและกิจกรรม 5 คณะทำงาน
4. นายชวกันต์ ปัญญาวงศ์ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ 4 คณะทำงาน
5. นางสาวพัชรนันท์ บัวมะลิ นิติกร 4 คณะทำงาน
6. นางสาวนาถยา ทานามัง นักวิชาการส่งเสริมและพัฒนา 3 คณะทำงาน
7. นางสาวเกษจุฬา ธรรมไหว หน้าที่บริหารงานทั่วไป 4 คณะทำงานและเลขานุการ
8. นางสาวอัจฉริยา เลิศพรพิสิฐ หน้าที่การตลาดและกิจกรรม 3 คณะทำงานและผู้ช่วยเลขานุการ
คณะทำงานหมวดที่ 3 การใช้ทรัพยากรและพลังงาน
1. นายภูธาดล ธีรอธิยุต รองผู้อำนวยการอุทยานหลวงราชพฤกษ์ ประธานคณะทำงาน
2. นางกฤษณา กิตติวรารัตน์ เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี 5 คณะทำงาน
3. นายจิตตกร สุยะ เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 5 คณะทำงาน
4. นางสาวสุภาพ แสงศาสตรา เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 5 คณะทำงาน
5. นายสิทธิพร สารดี เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 4 คณะทำงาน
6. นางสาวเสาวลักษณ์ พงษ์โสด เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 3 คณะทำงาน
7. นางสาวรจนา ไชยยะ เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี 4 คณะทำงาน
8. นายพิเชษฐ จันทิมา จ้างเหมาบริการกลุ่มโครงสร้างพื้นฐานฯ คณะทำงาน
9. นางสาวเกศินี ล้อมเขตต์ เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี 4 คณะทำงานและเลขานุการ
10. นางสาวการวิศา กะระวี จ้างเหมาบริการกลุ่มอำนวยการ คณะทำงานและผู้ช่วยเลขานุการ
คณะทำงานหมวดที่ 4 การจัดการของเสีย
1. นางกฤษณา กิตติวรารัตน์ เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี 5 ประธานคณะทำงาน
2. นางสาวสุภาพ แสงศาสตรา เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 5 คณะทำงาน
3. นายจิตตกร สุยะ เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 5 คณะทำงาน
4. นายอัครเดช เยาวโยธิน เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 4 คณะทำงาน
5. นายวรเชษฐ์ วรเวชกุล นักวิชาการส่งเสริมและพัฒนา 4 คณะทำงาน
6. นายศุภกฤต จันทรานุกูล เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 4 คณะทำงาน
7. นางสาวอาจรีย์ พัวพันธ์สกุล เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 4 คณะทำงาน
8. นายสง่วน ตะพองมาตร นักพัฒนาสวน 4 คณะทำงาน
9. นางสาวเสาวลักษณ์ พงษ์โสด เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 3 คณะทำงาน
10. นายอดิศักดิ์ มงคล จ้างเหมาบริการกลุ่มวิชาการและการเรียนรู้ คณะทำงานและเลขานุการ
11. นางสาวเจนจิรา โพธิจันทร์ จ้างเหมาบริการกลุ่มอำนวยการ คณะทำงานและผู้ช่วยเลขานุการ
คณะทำงานหมวดที่ 5 สภาพแวดล้อมและความปลอดภัย
1. นายภูธาดล ธีรอธิยุต รองผู้อำนวยการอุทยานหลวงราชพฤกษ์ ประธานคณะทำงาน
2. นายยงยุทธ คงได้ เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 5 คณะทำงาน
3. นายชิษณุชา บุญกำเหนิด นักพัฒนาสวน 4 คณะทำงาน
4. นายเมธี ยาบุญนะ วิศวกร 4 คณะทำงาน
5. นายอัครเดช เยาวโยธิน เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 4 คณะทำงาน
6. นางสาวอาจรีย์ พัวพันธ์สกุล เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 4 คณะทำงาน
7. นายอนุชา สืบซาว เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 3 คณะทำงาน
8. นายอนันต์ สว่าง เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 3 คณะทำงาน
9. นางสาวสุภาพ แสงศาสตรา เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่ 5 คณะทำงานและเลขานุการ
10. นางสาวภัทราภรณ์ กาสันต์ จ้างเหมาบริการกลุ่มอำนวยการ คณะทำงานและผู้ช่วยเลขานุการ
คณะทำงานหมวดที่ 6 การจัดซื้อจัดจ้าง
1. นางกฤษณา กิตติวรารัตน์ เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี 5 ประธานคณะทำงาน
2. นายชัยวัฒน์ นันทยา เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 5 คณะทำงาน
3. นางสาวอนุชญา ฝั้นแปง เจ้าหน้าที่พัสดุ 4 คณะทำงาน
4. นางสาวนลินี เจริญวรรณ์ นักวิชาการส่งเสริมและพัฒนา 4 คณะทำงาน
5. นางสาวอาจรีย์ พัวพันธ์สกุล เจ้าหน้าที่การตลาดและกิจกรรม 4 คณะทำงาน
6. นายมนชัย บุญฟู จ้างเหมาบริการกลุ่มอำนวยการ คณะทำงาน
7. นางสาวณัฐภรณ์ ณ เชียงใหม่ จ้างเหมาบริการกลุ่มอำนวยการ คณะทำงาน
8. นางสาวนุชนาถ ทรัพย์อยู่เย็น เจ้าหน้าที่พัสดุ 4 คณะทำงานและเลขานุการ
9. นายวิทย์นิพัทธ์ ทิพย์สม จ้างเหมาบริการกลุ่มอำนวยการ คณะทำงานและผู้ช่วยเลขานุการ
[ชื่อ]
[ชื่อ]
[ชื่อ]
[ชื่อ]
[ชื่อ]
[ชื่อ]
[ชื่อ]
[ชื่อ]
[ชื่อ]
เข้าร่วมทีม
เขียนคำอธิบายคร่าวๆ เกี่ยวกับคุณสมบัติของเพื่อนร่วมทีมที่คุณต้องการ