การแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์
การแข่งขันโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่4-6
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่4-6
วันที่ 20 พฤศจิกายน 2562
วันที่ 20 พฤศจิกายน 2562
- โรงเรียนแกลง"วิทยสถาวร" จ.ระยอง
วันที่ 25 พฤศจิกายน 2562
วันที่ 25 พฤศจิกายน 2562
- โรงเรียนตราษตระการคุณ สพม.17
- โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.6
วันที่ 27 พฤศจิกายน 2562
วันที่ 27 พฤศจิกายน 2562
- โรงเรียนสิงห์บุรี สพม.5
- โรงเรียนสารสาสน์วิเวศสมุทรสาคร สพม.10
- โรงเรียนวิสุทธรังษี สพม.8
- โรงเรียนชลบุรี"สุขบท" สพม.18
- โรงเรียนวังตะเคียนวิทยาคม สพม.7
วันที่ 28 พฤศจิกายน 2562
วันที่ 28 พฤศจิกายน 2562
- โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 3 ชนะสงสารวิทยา สพม.6
- โรงเรียนเลาขวัญราษฎร์บำรุง สพม.8
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2562
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2562
- โรงเรียนตาพระยา สพม.7
- โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี สพม.1
- โรงเรียนสงวนหญิง สพม.9
- โรงเรียนถาวรานุกูล สพม.10
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา สพม.2
- โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี สพม.10
วันที่ 2 ธันวาคม 2562
วันที่ 2 ธันวาคม 2562
- โรงเรียนวัดป่าประดู่ สพม. เขต 18 ระยอง กลุ่ม 1
- โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สพม. เขต 17 จันทบุรี กลุ่ม 1
- โรงเรียนพนมสารคาม"พนมอดุลวิทยา" สพม. เขต 6 ฉะเชิงเทรา กลุ่ม 2
- โรงเรียนแก่งคอย สพม. เขต 4 สระบุรี กลุ่ม 2
- โรงเรียนโคกเจริญวิทยา สพม. เขต 5 ลพบุรี กลุ่ม 2
- โรงเรียนสระแก้ว สพม. เขต 7 สระแก้ว กลุ่ม 1
- โรงเรียนบรมราชินีนาถราชวิทยาลัย สพม. เขต 8 ราชบุรี กลุ่ม 1
- โรงเรียนบางปะหัน สพม. เขต 3 พระนครศรีอยุธยา กลุ่ม 1
- โรงเรียนโป่งน้ำร้อนวิทยาคม สพม. เขต 17 จันทบุรี กลุ่ม 2
- โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สพม. เขต 9 สุพรรณบุรี กลุ่ม 3
- โรงเรียนปราจีนกัลยาณี สพม. เขต 7 ปราจีนบุรี กลุ่ม 1
- โรงเรียนรัตนาธิเบศร์ สพม. เขต 3 นนทบุรี กลุ่ม 1
- โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี สพม. เขต 10 เพชรบุรี กลุ่ม 1
- โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี สพม. เขต 4 ปทุมธานี กลุ่ม 2
- โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม สพม. เขต 4 สระบุรี กลุ่ม 1
- โรงเรียนสิงห์สมุทร สพม. เขต 18 ชลบุรี กลุ่ม 3
- โรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม สพม. เขต 10 ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1
- โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม สพม. เขต 9 นครปฐม กลุ่ม 2
- โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม. เขต 2 กรุงเทพมหานคร กลุ่ม 3
- โรงเรียนคุรุประชาสรรค์ สพม. เขต 5 ชัยนาท กลุ่ม 1
- โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร" สพม. เขต 7 นครนายก กลุ่ม 1
- โรงเรียนทองผาภูมิวิทยา สพม. เขต 8 กาญจนบุรี กลุ่ม 3
- โรงเรียนอู่ทอง สพม. เขต 9 สุพรรณบุรี กลุ่ม 2
- โรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ สพม. เขต 6 สมุทรปราการ กลุ่ม 1
- โรงเรียนบางบาล สพม. เขต 3 พระนครศรีอยุธยา กลุ่ม 2
- โรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม สพม. เขต 5 อ่างทอง กลุ่ม 1
- โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม สพม. เขต 1 กรุงเทพมหานคร กลุ่ม 2
- โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา
- โรงเรียนรัตนราษฎร์บำรุง
- โรงเรียนพระแท่นดงรังวิทยาคาร
วันที่ 3 ธันวาคท 2562
วันที่ 3 ธันวาคท 2562
- โรงเรียนพนัสพิทยาคาร สพม.18
- โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี สพม.4
- โรงเรียนราษฎร์นิยม
- โรงเรียนหัวหิน