ประกาศผลการคัดเลือกจิตอาสาทั้ง 3 ประเภท
1.ชุมชนจิตอาสาดีเด่น
=======================================
ประกาศผลรางวัล ระดับจังหวัด
=======================================
รางวัลชนะเลิศ
ชุมชนบ้านหนองเหียง กศน.อำเภอหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1
ชุมชนบ้านนาห้วย กศน.อำเภอปราณบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2
ชุมชนบ้านมะเดื่อทอง กศน.อำเภอทับสะแก จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลชมเชย
บ้านทางสาย กศน.อำเภอบางสะพาน
บ้านเนินพะยอม กศน.อำเภอสามร้อยยอด
=======================================
ประกาศผลรางวัล ระดับกลุ่มสมุทรคีรี
=======================================
รางวัลชนะเลิศ
สำนักงาน กศน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ชุมชนบ้านหนองเหียง ตำบลหินเหล็กไฟ อำเภอหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1
สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรสงคราม ชุมชนบ้านคลองกก ตำบลนางตะเคียน อำเภอเมือสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2
สำนักงาน กศน.จังหวัดเพชรบุรี ชุมชนบ้านบางขุนไทร ตำบลบางขุนไทร อำเภอบ้านแหลม จังหวัดเพชรบุรี
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 3
สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรสาคร ชุมชนบ้านคลองแค ตำบลหลักสาม อำเภอบ้านแพ้ว จังหวัดสมุทรสาคร
=======================================
2.ประเภทโครงงานจิตอาสาต้นแบบ
=======================================
ประกาศผลรางวัล ระดับจังหวัด
=======================================
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
---------------------------------------------------------------------------------------------------------รางวัลชนะเลิศ
ได้แก่ โครงงานจิตอาสาต้นแบบรักษ์โลก (กระถางต้นไม้จากซีเมนต์โฟม) กศน.อำเภอทับสะแก
จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
ได้แก่ โครงงานแผง สมุนไพรหยุดโรค ห่วงใย ยืดอายุ กศน.อำเภอบางสะพานจังหวัดประจวบคีรีขันธ์
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัลชนะเลิศ
ได้แก่ โครงงานแผ่นทางเดิน พลาสติกกำพร้าสร้างจิตอาสารักษ์โลก กศน.อำเภอหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
โครงงานจิตอาสาต้นแบบเรื่อง DIY ไฟ DC จากขยะ PC กศน.อำเภอกุยบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2
ได้แก่ โครงงานสถานศึกษาคุณธรรม กศน.อำเภอปราณบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลชมเชย
โครงงานจิตอาสาพัฒนา กศน.อำเภอบางสะพานน้อย จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
=======================================
ประกาศผลรางวัล ระดับกลุ่มสมุทรคีรี
=======================================
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับประถมศึกษา
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัลชนะเลิศ
กศน.อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
กศน.อำเภอเมือง สมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2
กศน.อำเภอกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
---------------------------------------------------------------------------------------------------------รางวัลชนะเลิศ
กศน.อำเภอทับสะแก จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
กศน.อำเภอบางที จังหวัดสมุทรสงคราม
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2
กศน.อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัลชนะเลิศ
กศน.อำเภอหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
กศน.อำเภอเมืองสมุทรสงคราม จังหวัดสมุทรสงคราม
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2
กศน.อำเภอกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 3
กศน.อำเภอบ้านลาด จังหวัดเพชรบุรี
=======================================
3.ทีมขับร้องบทเพลงพระราชนิพนธ์ =======================================
ประกาศผลรางวัล ระดับจังหวัด
=======================================
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
---------------------------------------------------------------------------------------------------------รางวัลชนะเลิศ
กศน.อำเภอปราณบุรี
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
กศน.อำเภอกุยบุรี
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2
กศน.อำเภอเมืองประจวบคีรีขันธ์
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัลชนะเลิศ
กศน.อำเภอทับสะแก
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
กศน.อำเภอหัวหิน
=======================================
ประกาศผลรางวัล ระดับกลุ่มสมุทรคีรี
=======================================
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับประถมศึกษา
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัลชนะเลิศ
สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรสงคราม
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
สำนักงาน กศน.จังหวัดเพชรบุรี
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
---------------------------------------------------------------------------------------------------------รางวัลชนะเลิศ
สำนักงาน กศน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
สำนักงาน กศน.จังหวัดเพชรบุรี
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2
สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรสงคราม
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 3
สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรสาคร
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัลชนะเลิศ
สำนักงาน กศน.จังหวัดสมุทรสงคราม
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1
สำนักงาน กศน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2
กศน.อำเภอกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 3
สำนักงาน กศน.จังหวัดเพชรบุรี
=======================================
4.ผู้ปฏิบัติงานทำคุณประโยชน์ด้านจิตอาสา ประเภทบุคลากรทั่วไป
=======================================
ประกาศผลรางวัล ระดับจังหวัด
=======================================
รางวัลชนะเลิศ
นายวัชรินทร์ นุรักษ์เข กศน.อำเภอสามร้อยยอด จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1
นางสาววณิชยา อนุดวง กศน.อำเภอหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2
นายสกล บัวคลี่ กศน.อำเภอปราณบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
=======================================