Search this site
Skip to main content
Skip to navigation
สารสนเทศศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช
หน้าแรก
รับบริการที่ศูนย์ฯ
ห้องออทิสติก
ห้องออทิสติก 1/1
เด็กหญิงพิมพ์ใจ คงพระบาท
เด็กหญิงญานิศา สังขานุ
เด็กชายพงศธร รอดสุข
เด็กชายพรทิวา พรหมพฤกษ์
เด็กชายวริทธ์ธร รู้เจียมสิน
เด็กชายหัสนัยต์ ไชยวิก
เด็กชายภูมิพัฒน์ แก้วแกมจันทร์
เด็กหญิงกัลยารัตน์ คชายนต์
ห้องออทิสติก 1/2
เด็กหญิงพิชชาญา เพ็งสกุล
เด็กหญิงสุตาภัทร คู่สาย
เด็กชายอนิวัตร โสภากัณฑ์
เด็กชายธีรพงศ์ สังดวงยาง
ห้องออทิสติก 2/1
เด็กชายณฐพร รัตนพันธ์
เด็กชายธนดล ศรีแฉล้ม
เด็กชายจารุเดช พลูคลี่
เด็กชายฐานพัฒน์ พรหมช่วย
ห้องออทิสติก 2/2
เด็กชายพีรพัฒน์ พิทักษ์วงษ์
เด็กหญิงรริณพัศ แซ่เฮ้ง
เด็กชายธีรภัทร ปัญจาระ
ห้องออทิสติก 3/1
เด็กชายธนดล นาคสังข์
เด็กชายกฤตภาส ศรีเปารยะ
เด็กชายวริทธิ์พล รู้เจียมสิน
ห้องออทิสติก 3/2
เด็กชายรพีภัทร ศรีเจ้า
เด็กชายพิชยะ ผิวนิ่มนวล
เด็กหญิงอมรรัตน์ เคหาแก้ว
ห้องออทิสติก 4/1
เด็กชายศิวกร โสภากิจ
เด็กชายปัญญากร สุระชัย
เด็กชายชนพล หนูพุ่ม
เด็กชายธิติสรร กุดกลาง
ห้องออทิสติก 4/2
เด็กชายณภัทร อุดหนุนกาญจน์
เด็กชายณพัทธ์เตชิน แซ่เฮง
เด็กหญิงลิยาณา ยีเหยง
ห้องสติปัญญา
ห้องสติปัญญา 1/1
เด็กชาย ธนโชติ พวงมณี
เด็กชาย เสฏฐวุฒิ จันทร์ลิลา
เด็กชาย รุสลัน คุโน
เด็กชายปวริศ ศรีใหม่
ห้องสติปัญญา 1/2
เด็กชายทัตเทพ ไชยนุรัตน์
เด็กชาย จิรายุ จิตประภัย
เด็กหญิง อภิชญา หว่านพืช
เด็กหญิง ชลดา ชาญวารินทร์
พรหมสรวง กายวจีมโนธรรม
ห้องสติปัญญา 2/1
เด็กชาย พงศธร ดำรื่น
เด็กหญิง ศิครินทร์ คำแพงดี
เด็กหญิงวรกมล พาหุการ
เด็กหญิงจีรนันท์ วิไชยเดช
เด็กชายเจษฎา แคล้วอ้อม
เด็กชาย สันติชัย อินทร์จันทร์
เด็กหญิง สุพิชญา เพชรไทยพงศ์
ห้องสติปัญญา 2/2
เด็กหญิงศุภรัตน์ เล็กเกิดผล
เด็กชาย อรรตพร นิยมวรรณ์
เด็กชาย ซอดิ๊ก บุญระนอง
เด็กหญิง เจนจิรา พรหมเดชะ
เด็กหญิงณฐอร พุมโกมล
เด็กชายศักราช ศรีโนพันธ์
เด็กชาย ธีรพงศ์ เกื้อช่วย
ห้องร่างกาย
ห้องร่างกาย 1/1
เด็กชายอัฟฎ็อล พิทักษ์จิตต์
เด็กชายธีรศักดิ์ สมเกสร
เด็กหญิงวรรณลิษา ลือชัย
เด็กชายธนวัตน์ ผสมธาตุ
เด็กชายกษิดิศ นุ่นกล่ำ
ห้องร่างกาย 1/2
เด็กหญิงประภาสิริ กำหนัด
เด็กชายจิรายุ ธุระกิจ
เด็กชายอนันธรักษ์ ตำเสก
เด็กหญิงศิริวรรณ ยิ่งล้ำ
เด็กหญิงจรัสทิพย์ สุวรรณคช
นายอภินันท์ มหาพงศ์
รับบริการที่หน่วยบริการ
หน่วยบริการเมือง
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเมือง
เด็กชายสุรเชษฐ์ คงเจริญไมตรี
เด็กชายอนุวัตน์ เลิศกาล
เด็กชายจิรายุ ด้วงสิน
เด็กชายจักรพรรดิ สุขศรีทอง
เด็กชายอธิราช เจ๊ะสุโหลง
เด็กชายณฤทธิ์ บุญทอง
เด็กชายธนธัส โอกฤษ
เด็กชายกีรติ แซ่ลิ้ม
เด็กชายวิชญ์พล หวานแก้ว
เด็กชายศุภวิทญ์ เยี่ยงกุลเชาว์
เด็กชายศุภโชค บรรดาลผล
นายอติชาติ แก้วเกิด
เด็กชายจิราพร บุปผากิจ
เด็กหญิงอันตา เลิศกาล
เด็กหญิงชยุดา คงสังข์
เด็กชายนรินทร์ นิลพฤกษ์
เด็กหญิงสุพิชชา สะอาดรัมย์
เด็กหญิงสุพิชญา แก้วเรือง
นางสาววาสนา อินทรวิจิตร
เด็กชายชนาธิป หมุดสัน
หน่วยบริการขนอม
รับบริการที่หน่วยบริการขนอม
ด.ช.สราวุธ ทองจันทร์
ด.ญ.จิรัชญา ชูเขียว
ด.ช.เอกวุฒิ ใจมั่น
ด.ญ.ณัฐวรรณ จรรยาพาณิชกุล
นางสาวจุฑามาศ กลิ่นโลกัย
ด.ช.ปุญญพัฒน์ ทักษิณ
ด.ช.อดิเทพ มณฑาพงษ์
นายสหรัฐ แท้เที่ยง
ด.ญ.ทักษพร ภักดีหาญ
ด.ช.กิตติภพ จันทร์สน
รับบริการที่บ้านขนอม
ด.ญ.ศรัยพัชร โอชาพงษ์
ด.ช.พีรพัฒน์ คงทอง
ด.ช.ประเสริฐ แก้วปักษา
ด.ญ.กัลย์สุดา คงศรีปาน
เด็กชายศตายุ ธนะสา
หน่วยบริการจุฬาภรณ์
รับบริการที่หน่วยบริการจุฬาภรณ์
เด็กชายทิวากร สุวรรณอิน
เด็กหญิงพัทธนันท์ อนุดวง
เด็กชายภูริภัทร จันทร์เสถียร
เด็กชายปพนกร หัสสุวรรณ
เด็กชายธนากรณ์ จันหุนี
เด็กชายวันชัย พุทธพงศ์
เด็กชายธีร์ธวัช ขันแก้ว
เด็กหญิงณปภัช เหมทานนท์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการจุฬาภรณ์
เด็กชายสุภัทรชัย ทองทะวัย
เด็กชายวุฒิชัย รอดพิบัติ
เด็กชายธัญฐนนท์ ชูเกิด
เด็กชายณัฐวุฒิ กำลังแก้ว
เด็กหญิงเนติกา จันทร์แก้ว
เด็กชายเขมณัฐ สงเมือง
หน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
รับบริการที่หน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
เด็กหญิงจิรารัตน์ รอดพุฒ
เด็กหญิงราชาวดี โพธิ์กลาง
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ประพันธ์
เด็กหญิงปุณญาภรณ์ พงษ์สกุล
เด็กชายศุกลวัฒน์ ช่วยบุญชู
เด็กชายชยพล บัวเพ็ชร
เด็กชายณภัทร นาคบรรจง
เด็กชายณัฐวัฒน์ อ่อนคำ
เด็กชายพิชนันท์ ฉิมเรือง
เด็กชายศรัณย์ อาสาเจ้า
นางสาวเสาวลักษณ์ มูลละม่อม
เด็กชายธนภัทร ทองเกียว
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
เด็กชาย ภูศกร จบฤทธิ์
เด็กหญิง อะนุธิดา ชูชื่น
เด็กหญิง รัตนภรณ์ บัวเพ็ชร
เด็กชาย ชนาธิป สังข์แก้ว
หน่วยบริการฉวาง
รับบริการที่หน่วยบริการฉวาง
เด็กหญิงจิราวรรณ์ พยุหะ
เด็กชายพิมลเกียรติ์ ศรีมณี
เด็กชายเพชรชระ พงค์ภี
เด็กหญิงทินภัทร ฉับพลัน
เด็กหญิงรักษ์ฐนิช กลับทิพย์
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ชูศร
เด็กชายเอกลักษณ์ มิสวิล
เด็กชายนรากร ลิ่มพันธ์
เด็กชายณัฐเศรษฐ สกุลผอม
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการฉวาง
เด็กชายต้นแบบ ลิ้มสมสุขทรัพย์
เด็กชายไชยวัฒน์ บุญครอง
เด็กหญิงสุณัฏฐา บำเพ็ญ
เด็กหญิงธัญชนก จิตต์เอื้อเฟื้อ
เด็กหญิงกัญญาพัชร เพ็งสกุล
เด็กชายปัญญากร บุญแนบ
เด็กชายชัยวิชิตร จำนงจิต
เด็กหญิงอิสริญาภรณ์ แสงสุริยันต์
เด็กหญิงจิรฐิดา รัตนวิเชียร
เด็กชายภูมิพัฒน์ เพาะปลูก
หน่วยบริการชะอวด
รับบริการที่หน่วยบริการชะอวด
เด็กชายณัฐดนัย อยู่หาด
เด็กชายชัชวัช จะรุงค์วาส
เด็กชายกิตติพล เกษี
เด็กชายอดิศร เดโชชัย
เด็กชายธัญยธรณ์ เกตุแก้ว
เด็กชายเอกณัฐ คงแก้
เด็กชายปราเมศ ยะสินทราพร
เด็กชายอนุวัฒน์ มีศรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการชะอวด
เด็กหญิงรดาภัทร ชื่นกลิ่น
เด็กหญิงอริษา ชื่นกลิ่น
เด็กหญิงอภิญญา คงเอียด
เด็กชายธนวัฒน์ สายหมุน
เด็กชายอธิชาติ เอียดคล้าย
เด็กชายชยากร มีรอ
เด็กชายณโชต จันทร์ศรีคง
เด็กชายวันฮาดารี แวนาแว
หน่วยบริการช้างกลาง
รับบริการที่หน่วยบริการช้างกลาง
เด็กชาย ธีรวัฒน์ นริทร์
เด็กชายถิรวิทย์ หงษา
เด็กหญิงสุภาวดี ศรีอ่อน
นายสกรรจ์ ชูแก้ว
เด็กชาย ฉัตรชัย วงศ์สวัสดิ์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการช้างกลาง
เด็กชายวรนน เพชรศรี
นายณัฐวุฒิ ผสารพจน์
เด็กชายอนุพงศ์ แสนโยชน์
เด็กหญิงมีนา ชาญสวัสดิ์
หน่วยบริการเชียรใหญ่
รับบริการที่หน่วยบริการเชียรใหญ่
เด็กหญิงอารีรัตน ท้าวหลวง
เด็กหญิงณัฐธิดา เทพเสนา
เด็กหญิงจุฑามาศ โชติชุติมา
เด็กชายอธิชัย ก้านกิ่ง
เด็กหญิงนันทิมา บัวบรรจง
เด็กชายศราวุธ เชี่ยวชล
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ทองสง
เด็กชายฤทธิ์ธิเดช ทองสง
นายภานุกิจ หนูดำ
เด็กชายชุติเดช หมื่นวรดี
เด็กชายธีรดา โมสิกานนท์
เด็กชายนำโชค อุดพ้วย
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเชียรใหญ่
เด็กชายเมธิส ประทุมทอง
เด็กชายสุวรรณภูมิ เขียวเล็ก
เด็กชายโชคชัย ไทรแก้ว
เด็กชายธนดล ประทุมทอง
เด็กชายภาณุพงศ์ เครือศรี
เด็กชายณภัทร กวมทรัพย์
เด็กหญิงชยานีย์ คำแก้ว
หน่วยบริการถ้ำพรรณรา
รับบริการที่หน่วยบริการถ้ำพรรณรา
เด็กชายปวีร์ หนูขำ
นายสรศักดิ์ แซ่หยิก
เด็กหญิงเลอศิริ ชูขันธ์
นายพิจิตร พุฒแก้ว
เด็กชายศิวกร สีดุก
เด็กหญิงกนธิชา เพชรอาวุธ
นางสาวศิริลักษณ์ ศรีน้อย
เด็กชายอดิเทพ เพชรอาภรณ์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการถ้ำพรรณรา
นายชัชพงศ์ แสงระวี
นางสาวสาวิตรี แสงสว่าง
หน่วยบริการท่าศาลา
รับบริการที่หน่วยบริการท่าศาลา
เด็กหญิงปนัดดา มุณีกาญจน์
เด็กหญิงอังคนา ยุโส้
เด็กหญิงฮูดา ปันตะ
เด็กชายณัฐพงค์ หาสนั่น
เด็กชายหรรษกร สังฆะเม
เด็กชายปฏิพัทธ์ หลอดขาว
เด็กชายธีรนนท์ สมบัติกิจ
เด็กชายวรรณิก ทับทอง
เด็กหญิงฉัตชฏาภรณ์ ฝั่งฝา
เด็กหญิงซาฟานี อุมา
เด็กหญิงทิพปภา หล้าหาบ
เด็กชายพงค์ภัทร โต๊ะหมาด
เด็กชาย ธนาวุฒิ ยุโส๊ะ
เด็กชายฮัซซาน โต๊ะโดบ
เด็กหญิง ฐิตาพร สารินนท์
เด็กชายพีรพัฒน์ หล้าดอน
เด็กหญิง ณิชากร อาหลี
เด็กชายพงศธร สาระยาน
เด็กหญิงธนัชชา ยุโส๊ะ
เด็กหญิงกันธิชา รัตติกาล
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการท่าศาลา
เด็กหญิงวิชญาดา สุขงอม
เด็กชายกฤตลักษณ์ รอดบุญ
เด็กชายทัตพงค์ เย็นสนิท
เด็กชายธีรภัทร ศรีสว่าง
เด็กหญิง รุ่งฟ้า เมฆาวรรณ
เด็กหญิงญาดา โอฬากิจ
เด็กหญิง ภัทราวดี คำหวาน
เด็กชายอรรถนิติ มาสง
เด็กหญิงปวริศ สุขสุวรรณ
เด็กชายตรีเทพ โนรัตน์
เด็กชายณัฐภมินทร์ ขุนเพ็ชร
หน่วยบริการทุ่งใหญ่
รับบริการที่หน่วยบริการทุ่งใหญ่
นายอนุวัต ขำประดิษฐ์
เด็กชายธนากร แสงศรี
เด็กชายอดิกันต์ สุวรรณรัตน์
เด็กชายธีรวัฒน์ ด้วงเพชร
เด็กชายณัฐภัทร ริยาพันธ์
เด็กชายเกรียงศักดิ์ จำนงจิต
เด็กชายภัทรเวช ทองศักดิ์
เด็กชายอิทธิฤทธิ์ บุญมา
เด็กชายอิทธิพล บุญมา
เด็กชายภูตะวัน หนูสมแก้ว
นายธราธิป สงอาจินต์
เด็กหญิงอาทิตยา สีหานาม
นางสาวศรุตยา ปรางปราสาท
นางสาวเปรมกมล ศรีแก้ว
เด็กหญิงวิยะดา ชูจันทร์
เด็กหญิงอรวรรณ ชูพร้อม
เด็กหญิงกนกวรรณ เกื้อหนุน
นางสาวกัญญาภัค ชีวะ
นางสาวเขมิกา วิโรภาส
เด็กหญิงพลอยไพริน แป้นดวง
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ศรีพันธ์
นางสาวทักษิดา จีนหนู
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการทุ่งใหญ่
นายธวัชชัย รอดแก้ว
นายพงศกร อินทานนท์
เด็กชายสิริวัฒน์ ชูแก้ว
เด็กชายเทพกรณ์ ไชยเพชร
นายชัยปวัฒน์ ชมภูนุช
เด็กชายภานุเทพ คงฉ่ำ
เด็กชายนนทิวรรธน์ พุ่มเอียด
เด็กชายฐากร แก้วแกมจันทร์
เด็กชายกมลเทพ หอมสูง
นางสาวนรกมล ขุนฤทธิ์
เด็กหญิงญาณภัทร สมหวัง
เด็กหญิงมรมน ทองจิตร
เด็กหญิงกัญญาวีร์ นราอาจ
เด็กหญิงชรัมพร ดวงวงษา
เด็กหญิงสุชานาฎ มีเดชา
หน่วยบริการทุ่งสง
รับบริการที่หน่วยบริการทุ่งสง
เด็กชายกมลเทพ สวัสดิกูล
เด็กหญิงกรองขวัญ ช่องลมกรด
เด็กชายจิระพงศ์ เกื้อภักดิ์
เด็กชายธนกร กลีบแก้ว
เด็กหญิงมณฑกานต์ สมทรง
เด็กชายศุภกรณ์ งามอยู่
เด็กชายศุภณัฐ งามอยู่
เด็กหญิงสมฤดี พุฒขาว
เด็กชายอติวิชญ์ สุขประจันทร์
เด็กหญิงอัจฉราวดี ศรีสงคราม
เด็กชายณัฐวรรษ คงสี
เด็กชายรณพีร์ แซ่ซั่ว
เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ชาตอริยะกุล
เด็กชายวุฒิภัทร ภักดีสุวรรณ
เด็กหญิงวรรณกานต์ เพชรศรีทอง
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการทุ่งสง
เด็กชายอติวิชญ์ พงษ์จีน
เด็กหญิงปาริชาต ชมบุตร
เด็กหญิงไปรยา มีเสน
นางสาวสุลัดดา ปานเมือง
เด็กชายอภิสิทธิ์ ส่งโสม
เด็กหญิงปุญญรัตน์ หนูในน้ำ
นางสาวปวีณนุช ไกรพันธ์
เด็กหญิงณัฐณิชา มาตุเวช
เด็กหญิงจันทิมา ศักดิ์สูง
เด็กหญิงกัณต์กมล ยิ่งยง
นายจักรี ผ่อน
เด็กหญิงกัญญานัฐ จันทร์เพชร
นายกิตติพงศ์ ช่วยเกิด
เด็กชายปุณณวิช รัตนคช
หน่วยบริการนบพิตำ
รับบริการที่หน่วยบริการนบพิตำ
เด็กหญิงวลิสา จันทร์หริก
เด็กหญิงดวงหทัย พุทธแป้น
เด็กชายจักรี พิทักษ์วงศ์
เด็กชายเกริกวรรธณ์ ชะตาแก้ว
เด็กชายกิตติศักดิ์ อาจกล้า
เด็กชายกิตติพิชญ์ อาจกล้า
เด็กชายชยพล ขำแสง
เด็กหญิงสร้อยวรินทร์ ชูแก้ว
เด็กหญิงสินธิ์วารี ชูแก้ว
เด็กหญิงฑิฆัมพร ธนากร
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการนบพิตำ
เด็กชายจิรพัส คงสุข
เด็กหญิงวณิชยา ไชยสม
เด็กชายพีรพัฒน์ พูนหนู
เด็กหญิงณัฐณิชา ใจดี
หน่วยบริการนาบอน
รับบริการที่หน่วยบริการนาบอน
นางสาวจันทร์จิรา ชัยสิทธิ์
เด็กหญิงวิลาสินี รัตนกระจ่าง
เด็กชายป้องปราบ เข็มเลา
เด็กชายภูริพัฒน์ เสนา
เด็กหญิงธัญชนก อินทรมณี
เด็กชายกิตติศักดิ์ สิทธิศักดิ์
เด็กชายธีรภัทร แก้วกระจ่าง
เด็กชายทวีสิน อนันต์รัตน์มณี
เด็กหญิงวรกานต์ ปาลศรี
เด็กชายสิทธิพล อาภรณ์ผล
เด็กชายสิทธินนท์ อาภรณ์ผล
เด็กชายฐานพัฒน์ รัตนบุรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการนาบอน
เด็กชายธนากร สินฝาด
เด็กชายณัฐวีร์ วิบูลย์กมลชาติ
นางสาวญานิน ห่อเพชร
หน่วยบริการบางขัน
รับบริการที่หน่วยบริการบางขัน
เด็กชายภพธนภณ ศรีสุวรรณ์
เด็กชายธฤต รัตนะ
เด็กชายสงกรานต์ โยมสุตรี
เด็กชายเศรษฐพงค์ ปานทน
เด็กชายอรรถวัต ปานสีนุ่น
เด็กชายอติคุณ ช่วยชาตรี
เด็กหญิงชนิดาภา สงสม
เด็กหญิงลลิตา จิตรบรรจง
เด็กหญิงสิริรัตน์ ทองในแก้ว
เด็กชายภูธเนศ หนูโสต
เด็กหญิงกิตติมา เต้าน้ำ
เด็กชายณัฎฐากร พานิชย์นอก
เด็กหญิงพิมพ์พิศา ทองกุ้ง
เด็กชายวีรระศักดิ์ ศรีสะอาด
เด็กชายธนกร นาคชู
เด็กชายพีรชัช กลับขาว
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการบางขัน
เด็กชายกฤตเมธ รัตนบุรี
เด็กชายธีระวัช วีระสุข
เด็กชายณัฐดนัย รื่นเรณู
เด็กหญิงจิรฉัตร รัตนคช
นายณัฐวรรษ นาคเนนัย
นางสาวสินินาท แก้วมี
นางสาวพลอยชมพู เนตรลำพู
เด็กชายเตชินท์ ปลอดทุกข์
นายภราดร ผิวนวล
เด็กหญิงกมลรัตน์ รัตนบุรี
เด็กชายพัชรพร ทองฉ่ำ
เด็กชายธนกฤต แหวนเพชร
หน่วยบริการปากพนัง
รับบริการที่หน่วยบริการปากพนัง
ด.ช.ไกรนรา ไทรทองคำ
ด.ช. เกียรติยศ คำส่ง
ด.ช.พิชาภัค เอียดอุย
ด.ญ. กรภัทร ศรีหลง
ด.ญ. จันทนิภา มาสดิสก์
ด.ญ.พรพิมล เพ็ชรรัตน์
ด.ญ.วรรณกานต์ จันทร์ทอง
ด.ญ. อวยพร ช่วยแก้ว
ด.ญ. ปิยะธิดา เด่นดวง
ด.ช. อภินัน โสนเส้ง
ด.ญ. สุภาวดี คงปาน
ด.ญ.เกศกนก อ่อนพร้อม
ด.ญ.กชกร ปานสังข์
ด.ญ.จุฑารัตน์ รักษาพล
ด.ช. จิระพัชร์ ช่วยมา
ด.ช. นภัทร ช่วยคง
ด.ช.ณัฐพล ศรึเจริญ
ด.ช.โอบบุญ เพชรรัตน์
ด.ช.อัศวิน คำทะเนตร
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการปากพนัง
ด.ช.ยศกร จันทร์สุข
ด.ญ. นิตยวรรณ รอดจบ
ด.ช. ธีเมธ สุวรรณศิลป์
นายปนวัฒน์ ฟูพานิช
นายภูบดี ขนานคล้าย
ด.ช.สรสิริ ธีระกุล
ด.ช.ธนวรรธน์ คงบุรี
นายสุทธิเกียรติ รัตนพันธ์
ด.ช.สมหวัง สิงหพันธ์
หน่วยบริการพรหมคีรี
รับบริการที่หน่วยบริการพรหมคีรี
เด็กหญิงกษมา โสวภาค
นายพงศธร ช้างกลาง
เด็กหญิงเมศิยา วุฒิมานพ
เด็กหญิงอัจฉรา ช่วยรอดสิทธิ์
นายวรวัส สุปรานนท์
เด็กชายอดิเทพ มุณี
เด็กชายคมสัน ดีช่วย
เด็กชายชิษณุพงค์ ไชยสุวรรณ
เด็กหญิงอังคณา มีเหมือน
เด็กชายพรนภัส ขำณรงค์
เด็กชายสรวิศ พรหมเดช
เด็กหญิงชญานิน บญขวัญ
เด็กชายสกลวรรน์ เรียมรักษ์
เด็กชายธนภัทร โอระชุม
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการพรหมคีรี
นายณัฐวัตร กลิ่นโลกัย
นางสาวอรัชพร ลือนาม
เด็กชายชัชชน ขวัญมาศ
หน่วยบริการพิปูน
รับบริการที่หน่วยบริการพิปูน
เด็กชายสมชาย วุฒิพงษ์
นายศรวิทย์ ส่งศรี
เด็กชายกิติพัทธ์ ไกรทอง
เด็กหญิงอิงนภา จัตตุระพร
เด็กหญิงพัชราภรณ์ แดงรัตน์
เด็กชายนนทกร ยอดทอง
เด็กชายจักรกริสน์ ปาลสุวรรณวัฒน์
เด็กชายนนทภัทร หนูสงค์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการพิปูน
เด็กหญิงณัฐธิดา ศรีปาน
เด็กชายปรารถนา แซ่บ้าง
เด็กหญิงพัชราภา วงศ์พิพันธ์
หน่วยบริการร่อนพิบูลย์
รับบริการที่หน่วยบริการร่อนพิบูลย์
เด็กหญิงกนกวรรณ เอี่ยมเซียม
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ปานชัน
นางสาวจิรวรรณ ปิดนะ
เด็กชายชัยภัทร เพชรสุทธ์
เด็กชายไชยวัฒน์ จันทร์ช่างพูด
นายณรงค์ฤทธิ์ อ่อนจันทร์
เด็กหญิงมีนยาดา ใหม่ชู
เด็กชายศักรินทร์ ขนานชี
เด็กชายปริเฉท เกตุมณี
นายพิทักษ์ไท พงศ์นาคินทร์
เด็กชายภานุวัฒน์ อ่อนแก้ว
เด็กชายพิชัยลักษณ์ วงศ์ศิลป์
เด็กหญิงกัญญาณัฐ จันทร์ชาตรี
เด็กหญิงณัฐณิชา สีนัด
เด็กหญิงพัฒนี ตัญบุญยกิจ
นางสาวอุบลวรรณ ชูเมือง
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ทิพย์สุวรรณ
นายธวัฒน์ จุลเรือง
เด็กชายธรณ์เทพ คุ้มไพรันด์
เด็กหญิงชนิสรา สุขย้อย
เด็กชายอนุสรณ์ คาระวะ
เด็กหญิงดนุลดา ผาสุข
นายอาณัฐ ภูมี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการร่อนพิบูลย์
เด็กชายทัศพงศ์ ชูบุญทอง
เด็กชายนพกร สืบคง
เด็กชายจิรภัทร ศรเดช
เด็กหญิงวิชญาดา ศรีสุวรรณ
เด็กหญิงสุณิศา เยี่ยมสวัสดิ์
เด็กหญิงแพรพรรณ แก้วพัด
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ สีนวน
เด็กชายวรพล สุขย้อย
เด็กชายธรรมสรณ์ นามกรณ์
เด็กหญิงธรรญชนก อินทร์ช่วย
เด็กหญิงมนณิชา บัวผุด
นายอนุรักษ์ เรืองรุก
หน่วยบริการลานสกา
รับบริการที่หน่วยบริการลานสกา
เด็กหญิงพิมรตา นำพล
เด็กชายธีรภัทร จันทร์ภักดี
เด็กชายชวัลกร พรมสืบ
เด็กชายจิรานุวัฒน์ ขาวผิว
เด็กชายศิริวัฒน์ แจ่มใส
เด็กชายศุภณัฐ อมรวัฒน์
เด็กหญิงวิไลภรณ์ นิลชัย
เด็กชายกฤตนัน สายบุญ
เด็กหญิงสุชาดา โอฬาร์กิจ
เด็กชายธรรมปพน ผากา
เด็กชายภูริพัฒน์ ญาณหาร
เด็กชาย ไกรวิน เซตวรรณ
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการลานสกา
เด็กหญิงอินทิรา โอฬาร์กิจ
เด็กชายภัทธนพล ภูมิชาติ
เด็กหญิงอธิชนัน รัตนฉวี
เด็กหญิงศิวรินทร์ ศิริเวข
เด็กหญิงภาวิไล รัตนธน
เด็กชายอิทธิเชษฐ์ เกียรติเรืองวัฒนา
เด็กชายพงศธร ลักษณะกะชา
เด็กชายวิซิตชัย ไชยสิทธิ์
เด็กชายสุทธิพงษ์ จันทมาศ
เด็กชายดาวอังคาร ไชยจิตต์
เด็กชายสิทธิพร ขวัญเกื้อ
เด็กหญิง วีร์สุดา สะอาดเอี่ยม
หน่วยบริการสิชล
รับบริการที่หน่วยบริการสิชล
ด.ญ.สาลิตรี บัวทอง
ด.ช.ณัฐพงศ์ เจ๊ะยะหลี
ด.ช.ธนวันต์ จันทร์หอม
ด.ญ.ภัทรวดี สมานสุขุมมาน
ด.ช.ศุภกฤต ผูกพันธ์
ด.ช.กฤษกร จันทะยะลา
ด.ญ.กานต์ธิดา ธรรมพงค์
ด.ช.ณัฐภัทร ชูภักดิ์
ด.ช.กมล อ่อนหวาน
ด.ช.เลอศักดิ์ แตงขาว
ด.ช.นภสินธุ์ ตรึกตรอง
ด.ช.วรินทร ปู่ประเสริฐ
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการสิชล
ด.ช.วัชรชัย ใจหมั้น
ด.ญ.ภิญญ์ธวัลยา แสนภักดี
ด.ญ.วชิรญา เสวกวัง
ด.ญ.นันทนัช ฉลาดแฉลม
ด.ช.ภัทรพล แสนเสนาะ
ด.ช.อัษฎาวุธิ บุญนิธิ
ด.ญ.ณปภัทร ปรางแก้ว
หน่วยบริการหัวไทร
รับบริการที่หน่วยบริการหัวไทร
เด็กชายณัฐพัชร์ ทองขาว
เด็กหญิงเกวาลิน ยุโส้
เด็กหญิงกฤติญา แก้วดี
เด็กชายกฤษฎา โต๊ะมะสะหัด
เด็กหญิงชญานิษฐ์ ทองขาว
นางสาวธัญญาลักษณ์ จุลทอง
นายวรายุส์ ใจกุล
เด็กชายธันยธรณ์ ใหม่สุดใจ
เด็กชายจักกฤษณ์ ดำคล้าย
เด็กชายธนากฤต นวลเขียว
เด็กหญิงพิชญาภา ทองส่งโสม
เด็กชายเอกวัฒน์ ปานแก้ว
เด็กชายธีรภัทร วิเศษรัมย์
เด็กชายนราวิชญ์ ศรีวาริน
เด็กชายอัครวินทร์ ศรีจันทร์
เด็กชายจักรพงศ์ บุญศรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการหัวไทร
นายอภิรักษ์ แก้วแดง
นางสาวธัญพิชชา สังข์ช่วย
เด็กชายณพรรณพ ขาวเกลี้ยง
เด็กหญิงพชรพรรณ สมเกื้อ
เด็กชายสัณห์พิชญ์ จินดาพันธ์
เด็กหญิงพาขวัญ ตลังวิทย์
เด็กหญิงธิตยา เลิศวิบูลย์ลักษณ์
เด็กชายชยพล ขวัญแก้ว
เด็กหญิงสุภสสรา ช่วยเกิด
นางสาวปรียานุช แซ่เฮง
นายอาทิตย์ คงอินทร์
นายธีรวุฒิ คงแก้ว
เด็กหญิงพาขวัญ เอียดแก้ว
สารสนเทศศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช
หน้าแรก
รับบริการที่ศูนย์ฯ
ห้องออทิสติก
ห้องออทิสติก 1/1
เด็กหญิงพิมพ์ใจ คงพระบาท
เด็กหญิงญานิศา สังขานุ
เด็กชายพงศธร รอดสุข
เด็กชายพรทิวา พรหมพฤกษ์
เด็กชายวริทธ์ธร รู้เจียมสิน
เด็กชายหัสนัยต์ ไชยวิก
เด็กชายภูมิพัฒน์ แก้วแกมจันทร์
เด็กหญิงกัลยารัตน์ คชายนต์
ห้องออทิสติก 1/2
เด็กหญิงพิชชาญา เพ็งสกุล
เด็กหญิงสุตาภัทร คู่สาย
เด็กชายอนิวัตร โสภากัณฑ์
เด็กชายธีรพงศ์ สังดวงยาง
ห้องออทิสติก 2/1
เด็กชายณฐพร รัตนพันธ์
เด็กชายธนดล ศรีแฉล้ม
เด็กชายจารุเดช พลูคลี่
เด็กชายฐานพัฒน์ พรหมช่วย
ห้องออทิสติก 2/2
เด็กชายพีรพัฒน์ พิทักษ์วงษ์
เด็กหญิงรริณพัศ แซ่เฮ้ง
เด็กชายธีรภัทร ปัญจาระ
ห้องออทิสติก 3/1
เด็กชายธนดล นาคสังข์
เด็กชายกฤตภาส ศรีเปารยะ
เด็กชายวริทธิ์พล รู้เจียมสิน
ห้องออทิสติก 3/2
เด็กชายรพีภัทร ศรีเจ้า
เด็กชายพิชยะ ผิวนิ่มนวล
เด็กหญิงอมรรัตน์ เคหาแก้ว
ห้องออทิสติก 4/1
เด็กชายศิวกร โสภากิจ
เด็กชายปัญญากร สุระชัย
เด็กชายชนพล หนูพุ่ม
เด็กชายธิติสรร กุดกลาง
ห้องออทิสติก 4/2
เด็กชายณภัทร อุดหนุนกาญจน์
เด็กชายณพัทธ์เตชิน แซ่เฮง
เด็กหญิงลิยาณา ยีเหยง
ห้องสติปัญญา
ห้องสติปัญญา 1/1
เด็กชาย ธนโชติ พวงมณี
เด็กชาย เสฏฐวุฒิ จันทร์ลิลา
เด็กชาย รุสลัน คุโน
เด็กชายปวริศ ศรีใหม่
ห้องสติปัญญา 1/2
เด็กชายทัตเทพ ไชยนุรัตน์
เด็กชาย จิรายุ จิตประภัย
เด็กหญิง อภิชญา หว่านพืช
เด็กหญิง ชลดา ชาญวารินทร์
พรหมสรวง กายวจีมโนธรรม
ห้องสติปัญญา 2/1
เด็กชาย พงศธร ดำรื่น
เด็กหญิง ศิครินทร์ คำแพงดี
เด็กหญิงวรกมล พาหุการ
เด็กหญิงจีรนันท์ วิไชยเดช
เด็กชายเจษฎา แคล้วอ้อม
เด็กชาย สันติชัย อินทร์จันทร์
เด็กหญิง สุพิชญา เพชรไทยพงศ์
ห้องสติปัญญา 2/2
เด็กหญิงศุภรัตน์ เล็กเกิดผล
เด็กชาย อรรตพร นิยมวรรณ์
เด็กชาย ซอดิ๊ก บุญระนอง
เด็กหญิง เจนจิรา พรหมเดชะ
เด็กหญิงณฐอร พุมโกมล
เด็กชายศักราช ศรีโนพันธ์
เด็กชาย ธีรพงศ์ เกื้อช่วย
ห้องร่างกาย
ห้องร่างกาย 1/1
เด็กชายอัฟฎ็อล พิทักษ์จิตต์
เด็กชายธีรศักดิ์ สมเกสร
เด็กหญิงวรรณลิษา ลือชัย
เด็กชายธนวัตน์ ผสมธาตุ
เด็กชายกษิดิศ นุ่นกล่ำ
ห้องร่างกาย 1/2
เด็กหญิงประภาสิริ กำหนัด
เด็กชายจิรายุ ธุระกิจ
เด็กชายอนันธรักษ์ ตำเสก
เด็กหญิงศิริวรรณ ยิ่งล้ำ
เด็กหญิงจรัสทิพย์ สุวรรณคช
นายอภินันท์ มหาพงศ์
รับบริการที่หน่วยบริการ
หน่วยบริการเมือง
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเมือง
เด็กชายสุรเชษฐ์ คงเจริญไมตรี
เด็กชายอนุวัตน์ เลิศกาล
เด็กชายจิรายุ ด้วงสิน
เด็กชายจักรพรรดิ สุขศรีทอง
เด็กชายอธิราช เจ๊ะสุโหลง
เด็กชายณฤทธิ์ บุญทอง
เด็กชายธนธัส โอกฤษ
เด็กชายกีรติ แซ่ลิ้ม
เด็กชายวิชญ์พล หวานแก้ว
เด็กชายศุภวิทญ์ เยี่ยงกุลเชาว์
เด็กชายศุภโชค บรรดาลผล
นายอติชาติ แก้วเกิด
เด็กชายจิราพร บุปผากิจ
เด็กหญิงอันตา เลิศกาล
เด็กหญิงชยุดา คงสังข์
เด็กชายนรินทร์ นิลพฤกษ์
เด็กหญิงสุพิชชา สะอาดรัมย์
เด็กหญิงสุพิชญา แก้วเรือง
นางสาววาสนา อินทรวิจิตร
เด็กชายชนาธิป หมุดสัน
หน่วยบริการขนอม
รับบริการที่หน่วยบริการขนอม
ด.ช.สราวุธ ทองจันทร์
ด.ญ.จิรัชญา ชูเขียว
ด.ช.เอกวุฒิ ใจมั่น
ด.ญ.ณัฐวรรณ จรรยาพาณิชกุล
นางสาวจุฑามาศ กลิ่นโลกัย
ด.ช.ปุญญพัฒน์ ทักษิณ
ด.ช.อดิเทพ มณฑาพงษ์
นายสหรัฐ แท้เที่ยง
ด.ญ.ทักษพร ภักดีหาญ
ด.ช.กิตติภพ จันทร์สน
รับบริการที่บ้านขนอม
ด.ญ.ศรัยพัชร โอชาพงษ์
ด.ช.พีรพัฒน์ คงทอง
ด.ช.ประเสริฐ แก้วปักษา
ด.ญ.กัลย์สุดา คงศรีปาน
เด็กชายศตายุ ธนะสา
หน่วยบริการจุฬาภรณ์
รับบริการที่หน่วยบริการจุฬาภรณ์
เด็กชายทิวากร สุวรรณอิน
เด็กหญิงพัทธนันท์ อนุดวง
เด็กชายภูริภัทร จันทร์เสถียร
เด็กชายปพนกร หัสสุวรรณ
เด็กชายธนากรณ์ จันหุนี
เด็กชายวันชัย พุทธพงศ์
เด็กชายธีร์ธวัช ขันแก้ว
เด็กหญิงณปภัช เหมทานนท์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการจุฬาภรณ์
เด็กชายสุภัทรชัย ทองทะวัย
เด็กชายวุฒิชัย รอดพิบัติ
เด็กชายธัญฐนนท์ ชูเกิด
เด็กชายณัฐวุฒิ กำลังแก้ว
เด็กหญิงเนติกา จันทร์แก้ว
เด็กชายเขมณัฐ สงเมือง
หน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
รับบริการที่หน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
เด็กหญิงจิรารัตน์ รอดพุฒ
เด็กหญิงราชาวดี โพธิ์กลาง
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ประพันธ์
เด็กหญิงปุณญาภรณ์ พงษ์สกุล
เด็กชายศุกลวัฒน์ ช่วยบุญชู
เด็กชายชยพล บัวเพ็ชร
เด็กชายณภัทร นาคบรรจง
เด็กชายณัฐวัฒน์ อ่อนคำ
เด็กชายพิชนันท์ ฉิมเรือง
เด็กชายศรัณย์ อาสาเจ้า
นางสาวเสาวลักษณ์ มูลละม่อม
เด็กชายธนภัทร ทองเกียว
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
เด็กชาย ภูศกร จบฤทธิ์
เด็กหญิง อะนุธิดา ชูชื่น
เด็กหญิง รัตนภรณ์ บัวเพ็ชร
เด็กชาย ชนาธิป สังข์แก้ว
หน่วยบริการฉวาง
รับบริการที่หน่วยบริการฉวาง
เด็กหญิงจิราวรรณ์ พยุหะ
เด็กชายพิมลเกียรติ์ ศรีมณี
เด็กชายเพชรชระ พงค์ภี
เด็กหญิงทินภัทร ฉับพลัน
เด็กหญิงรักษ์ฐนิช กลับทิพย์
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ชูศร
เด็กชายเอกลักษณ์ มิสวิล
เด็กชายนรากร ลิ่มพันธ์
เด็กชายณัฐเศรษฐ สกุลผอม
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการฉวาง
เด็กชายต้นแบบ ลิ้มสมสุขทรัพย์
เด็กชายไชยวัฒน์ บุญครอง
เด็กหญิงสุณัฏฐา บำเพ็ญ
เด็กหญิงธัญชนก จิตต์เอื้อเฟื้อ
เด็กหญิงกัญญาพัชร เพ็งสกุล
เด็กชายปัญญากร บุญแนบ
เด็กชายชัยวิชิตร จำนงจิต
เด็กหญิงอิสริญาภรณ์ แสงสุริยันต์
เด็กหญิงจิรฐิดา รัตนวิเชียร
เด็กชายภูมิพัฒน์ เพาะปลูก
หน่วยบริการชะอวด
รับบริการที่หน่วยบริการชะอวด
เด็กชายณัฐดนัย อยู่หาด
เด็กชายชัชวัช จะรุงค์วาส
เด็กชายกิตติพล เกษี
เด็กชายอดิศร เดโชชัย
เด็กชายธัญยธรณ์ เกตุแก้ว
เด็กชายเอกณัฐ คงแก้
เด็กชายปราเมศ ยะสินทราพร
เด็กชายอนุวัฒน์ มีศรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการชะอวด
เด็กหญิงรดาภัทร ชื่นกลิ่น
เด็กหญิงอริษา ชื่นกลิ่น
เด็กหญิงอภิญญา คงเอียด
เด็กชายธนวัฒน์ สายหมุน
เด็กชายอธิชาติ เอียดคล้าย
เด็กชายชยากร มีรอ
เด็กชายณโชต จันทร์ศรีคง
เด็กชายวันฮาดารี แวนาแว
หน่วยบริการช้างกลาง
รับบริการที่หน่วยบริการช้างกลาง
เด็กชาย ธีรวัฒน์ นริทร์
เด็กชายถิรวิทย์ หงษา
เด็กหญิงสุภาวดี ศรีอ่อน
นายสกรรจ์ ชูแก้ว
เด็กชาย ฉัตรชัย วงศ์สวัสดิ์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการช้างกลาง
เด็กชายวรนน เพชรศรี
นายณัฐวุฒิ ผสารพจน์
เด็กชายอนุพงศ์ แสนโยชน์
เด็กหญิงมีนา ชาญสวัสดิ์
หน่วยบริการเชียรใหญ่
รับบริการที่หน่วยบริการเชียรใหญ่
เด็กหญิงอารีรัตน ท้าวหลวง
เด็กหญิงณัฐธิดา เทพเสนา
เด็กหญิงจุฑามาศ โชติชุติมา
เด็กชายอธิชัย ก้านกิ่ง
เด็กหญิงนันทิมา บัวบรรจง
เด็กชายศราวุธ เชี่ยวชล
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ทองสง
เด็กชายฤทธิ์ธิเดช ทองสง
นายภานุกิจ หนูดำ
เด็กชายชุติเดช หมื่นวรดี
เด็กชายธีรดา โมสิกานนท์
เด็กชายนำโชค อุดพ้วย
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเชียรใหญ่
เด็กชายเมธิส ประทุมทอง
เด็กชายสุวรรณภูมิ เขียวเล็ก
เด็กชายโชคชัย ไทรแก้ว
เด็กชายธนดล ประทุมทอง
เด็กชายภาณุพงศ์ เครือศรี
เด็กชายณภัทร กวมทรัพย์
เด็กหญิงชยานีย์ คำแก้ว
หน่วยบริการถ้ำพรรณรา
รับบริการที่หน่วยบริการถ้ำพรรณรา
เด็กชายปวีร์ หนูขำ
นายสรศักดิ์ แซ่หยิก
เด็กหญิงเลอศิริ ชูขันธ์
นายพิจิตร พุฒแก้ว
เด็กชายศิวกร สีดุก
เด็กหญิงกนธิชา เพชรอาวุธ
นางสาวศิริลักษณ์ ศรีน้อย
เด็กชายอดิเทพ เพชรอาภรณ์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการถ้ำพรรณรา
นายชัชพงศ์ แสงระวี
นางสาวสาวิตรี แสงสว่าง
หน่วยบริการท่าศาลา
รับบริการที่หน่วยบริการท่าศาลา
เด็กหญิงปนัดดา มุณีกาญจน์
เด็กหญิงอังคนา ยุโส้
เด็กหญิงฮูดา ปันตะ
เด็กชายณัฐพงค์ หาสนั่น
เด็กชายหรรษกร สังฆะเม
เด็กชายปฏิพัทธ์ หลอดขาว
เด็กชายธีรนนท์ สมบัติกิจ
เด็กชายวรรณิก ทับทอง
เด็กหญิงฉัตชฏาภรณ์ ฝั่งฝา
เด็กหญิงซาฟานี อุมา
เด็กหญิงทิพปภา หล้าหาบ
เด็กชายพงค์ภัทร โต๊ะหมาด
เด็กชาย ธนาวุฒิ ยุโส๊ะ
เด็กชายฮัซซาน โต๊ะโดบ
เด็กหญิง ฐิตาพร สารินนท์
เด็กชายพีรพัฒน์ หล้าดอน
เด็กหญิง ณิชากร อาหลี
เด็กชายพงศธร สาระยาน
เด็กหญิงธนัชชา ยุโส๊ะ
เด็กหญิงกันธิชา รัตติกาล
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการท่าศาลา
เด็กหญิงวิชญาดา สุขงอม
เด็กชายกฤตลักษณ์ รอดบุญ
เด็กชายทัตพงค์ เย็นสนิท
เด็กชายธีรภัทร ศรีสว่าง
เด็กหญิง รุ่งฟ้า เมฆาวรรณ
เด็กหญิงญาดา โอฬากิจ
เด็กหญิง ภัทราวดี คำหวาน
เด็กชายอรรถนิติ มาสง
เด็กหญิงปวริศ สุขสุวรรณ
เด็กชายตรีเทพ โนรัตน์
เด็กชายณัฐภมินทร์ ขุนเพ็ชร
หน่วยบริการทุ่งใหญ่
รับบริการที่หน่วยบริการทุ่งใหญ่
นายอนุวัต ขำประดิษฐ์
เด็กชายธนากร แสงศรี
เด็กชายอดิกันต์ สุวรรณรัตน์
เด็กชายธีรวัฒน์ ด้วงเพชร
เด็กชายณัฐภัทร ริยาพันธ์
เด็กชายเกรียงศักดิ์ จำนงจิต
เด็กชายภัทรเวช ทองศักดิ์
เด็กชายอิทธิฤทธิ์ บุญมา
เด็กชายอิทธิพล บุญมา
เด็กชายภูตะวัน หนูสมแก้ว
นายธราธิป สงอาจินต์
เด็กหญิงอาทิตยา สีหานาม
นางสาวศรุตยา ปรางปราสาท
นางสาวเปรมกมล ศรีแก้ว
เด็กหญิงวิยะดา ชูจันทร์
เด็กหญิงอรวรรณ ชูพร้อม
เด็กหญิงกนกวรรณ เกื้อหนุน
นางสาวกัญญาภัค ชีวะ
นางสาวเขมิกา วิโรภาส
เด็กหญิงพลอยไพริน แป้นดวง
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ศรีพันธ์
นางสาวทักษิดา จีนหนู
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการทุ่งใหญ่
นายธวัชชัย รอดแก้ว
นายพงศกร อินทานนท์
เด็กชายสิริวัฒน์ ชูแก้ว
เด็กชายเทพกรณ์ ไชยเพชร
นายชัยปวัฒน์ ชมภูนุช
เด็กชายภานุเทพ คงฉ่ำ
เด็กชายนนทิวรรธน์ พุ่มเอียด
เด็กชายฐากร แก้วแกมจันทร์
เด็กชายกมลเทพ หอมสูง
นางสาวนรกมล ขุนฤทธิ์
เด็กหญิงญาณภัทร สมหวัง
เด็กหญิงมรมน ทองจิตร
เด็กหญิงกัญญาวีร์ นราอาจ
เด็กหญิงชรัมพร ดวงวงษา
เด็กหญิงสุชานาฎ มีเดชา
หน่วยบริการทุ่งสง
รับบริการที่หน่วยบริการทุ่งสง
เด็กชายกมลเทพ สวัสดิกูล
เด็กหญิงกรองขวัญ ช่องลมกรด
เด็กชายจิระพงศ์ เกื้อภักดิ์
เด็กชายธนกร กลีบแก้ว
เด็กหญิงมณฑกานต์ สมทรง
เด็กชายศุภกรณ์ งามอยู่
เด็กชายศุภณัฐ งามอยู่
เด็กหญิงสมฤดี พุฒขาว
เด็กชายอติวิชญ์ สุขประจันทร์
เด็กหญิงอัจฉราวดี ศรีสงคราม
เด็กชายณัฐวรรษ คงสี
เด็กชายรณพีร์ แซ่ซั่ว
เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ชาตอริยะกุล
เด็กชายวุฒิภัทร ภักดีสุวรรณ
เด็กหญิงวรรณกานต์ เพชรศรีทอง
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการทุ่งสง
เด็กชายอติวิชญ์ พงษ์จีน
เด็กหญิงปาริชาต ชมบุตร
เด็กหญิงไปรยา มีเสน
นางสาวสุลัดดา ปานเมือง
เด็กชายอภิสิทธิ์ ส่งโสม
เด็กหญิงปุญญรัตน์ หนูในน้ำ
นางสาวปวีณนุช ไกรพันธ์
เด็กหญิงณัฐณิชา มาตุเวช
เด็กหญิงจันทิมา ศักดิ์สูง
เด็กหญิงกัณต์กมล ยิ่งยง
นายจักรี ผ่อน
เด็กหญิงกัญญานัฐ จันทร์เพชร
นายกิตติพงศ์ ช่วยเกิด
เด็กชายปุณณวิช รัตนคช
หน่วยบริการนบพิตำ
รับบริการที่หน่วยบริการนบพิตำ
เด็กหญิงวลิสา จันทร์หริก
เด็กหญิงดวงหทัย พุทธแป้น
เด็กชายจักรี พิทักษ์วงศ์
เด็กชายเกริกวรรธณ์ ชะตาแก้ว
เด็กชายกิตติศักดิ์ อาจกล้า
เด็กชายกิตติพิชญ์ อาจกล้า
เด็กชายชยพล ขำแสง
เด็กหญิงสร้อยวรินทร์ ชูแก้ว
เด็กหญิงสินธิ์วารี ชูแก้ว
เด็กหญิงฑิฆัมพร ธนากร
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการนบพิตำ
เด็กชายจิรพัส คงสุข
เด็กหญิงวณิชยา ไชยสม
เด็กชายพีรพัฒน์ พูนหนู
เด็กหญิงณัฐณิชา ใจดี
หน่วยบริการนาบอน
รับบริการที่หน่วยบริการนาบอน
นางสาวจันทร์จิรา ชัยสิทธิ์
เด็กหญิงวิลาสินี รัตนกระจ่าง
เด็กชายป้องปราบ เข็มเลา
เด็กชายภูริพัฒน์ เสนา
เด็กหญิงธัญชนก อินทรมณี
เด็กชายกิตติศักดิ์ สิทธิศักดิ์
เด็กชายธีรภัทร แก้วกระจ่าง
เด็กชายทวีสิน อนันต์รัตน์มณี
เด็กหญิงวรกานต์ ปาลศรี
เด็กชายสิทธิพล อาภรณ์ผล
เด็กชายสิทธินนท์ อาภรณ์ผล
เด็กชายฐานพัฒน์ รัตนบุรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการนาบอน
เด็กชายธนากร สินฝาด
เด็กชายณัฐวีร์ วิบูลย์กมลชาติ
นางสาวญานิน ห่อเพชร
หน่วยบริการบางขัน
รับบริการที่หน่วยบริการบางขัน
เด็กชายภพธนภณ ศรีสุวรรณ์
เด็กชายธฤต รัตนะ
เด็กชายสงกรานต์ โยมสุตรี
เด็กชายเศรษฐพงค์ ปานทน
เด็กชายอรรถวัต ปานสีนุ่น
เด็กชายอติคุณ ช่วยชาตรี
เด็กหญิงชนิดาภา สงสม
เด็กหญิงลลิตา จิตรบรรจง
เด็กหญิงสิริรัตน์ ทองในแก้ว
เด็กชายภูธเนศ หนูโสต
เด็กหญิงกิตติมา เต้าน้ำ
เด็กชายณัฎฐากร พานิชย์นอก
เด็กหญิงพิมพ์พิศา ทองกุ้ง
เด็กชายวีรระศักดิ์ ศรีสะอาด
เด็กชายธนกร นาคชู
เด็กชายพีรชัช กลับขาว
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการบางขัน
เด็กชายกฤตเมธ รัตนบุรี
เด็กชายธีระวัช วีระสุข
เด็กชายณัฐดนัย รื่นเรณู
เด็กหญิงจิรฉัตร รัตนคช
นายณัฐวรรษ นาคเนนัย
นางสาวสินินาท แก้วมี
นางสาวพลอยชมพู เนตรลำพู
เด็กชายเตชินท์ ปลอดทุกข์
นายภราดร ผิวนวล
เด็กหญิงกมลรัตน์ รัตนบุรี
เด็กชายพัชรพร ทองฉ่ำ
เด็กชายธนกฤต แหวนเพชร
หน่วยบริการปากพนัง
รับบริการที่หน่วยบริการปากพนัง
ด.ช.ไกรนรา ไทรทองคำ
ด.ช. เกียรติยศ คำส่ง
ด.ช.พิชาภัค เอียดอุย
ด.ญ. กรภัทร ศรีหลง
ด.ญ. จันทนิภา มาสดิสก์
ด.ญ.พรพิมล เพ็ชรรัตน์
ด.ญ.วรรณกานต์ จันทร์ทอง
ด.ญ. อวยพร ช่วยแก้ว
ด.ญ. ปิยะธิดา เด่นดวง
ด.ช. อภินัน โสนเส้ง
ด.ญ. สุภาวดี คงปาน
ด.ญ.เกศกนก อ่อนพร้อม
ด.ญ.กชกร ปานสังข์
ด.ญ.จุฑารัตน์ รักษาพล
ด.ช. จิระพัชร์ ช่วยมา
ด.ช. นภัทร ช่วยคง
ด.ช.ณัฐพล ศรึเจริญ
ด.ช.โอบบุญ เพชรรัตน์
ด.ช.อัศวิน คำทะเนตร
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการปากพนัง
ด.ช.ยศกร จันทร์สุข
ด.ญ. นิตยวรรณ รอดจบ
ด.ช. ธีเมธ สุวรรณศิลป์
นายปนวัฒน์ ฟูพานิช
นายภูบดี ขนานคล้าย
ด.ช.สรสิริ ธีระกุล
ด.ช.ธนวรรธน์ คงบุรี
นายสุทธิเกียรติ รัตนพันธ์
ด.ช.สมหวัง สิงหพันธ์
หน่วยบริการพรหมคีรี
รับบริการที่หน่วยบริการพรหมคีรี
เด็กหญิงกษมา โสวภาค
นายพงศธร ช้างกลาง
เด็กหญิงเมศิยา วุฒิมานพ
เด็กหญิงอัจฉรา ช่วยรอดสิทธิ์
นายวรวัส สุปรานนท์
เด็กชายอดิเทพ มุณี
เด็กชายคมสัน ดีช่วย
เด็กชายชิษณุพงค์ ไชยสุวรรณ
เด็กหญิงอังคณา มีเหมือน
เด็กชายพรนภัส ขำณรงค์
เด็กชายสรวิศ พรหมเดช
เด็กหญิงชญานิน บญขวัญ
เด็กชายสกลวรรน์ เรียมรักษ์
เด็กชายธนภัทร โอระชุม
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการพรหมคีรี
นายณัฐวัตร กลิ่นโลกัย
นางสาวอรัชพร ลือนาม
เด็กชายชัชชน ขวัญมาศ
หน่วยบริการพิปูน
รับบริการที่หน่วยบริการพิปูน
เด็กชายสมชาย วุฒิพงษ์
นายศรวิทย์ ส่งศรี
เด็กชายกิติพัทธ์ ไกรทอง
เด็กหญิงอิงนภา จัตตุระพร
เด็กหญิงพัชราภรณ์ แดงรัตน์
เด็กชายนนทกร ยอดทอง
เด็กชายจักรกริสน์ ปาลสุวรรณวัฒน์
เด็กชายนนทภัทร หนูสงค์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการพิปูน
เด็กหญิงณัฐธิดา ศรีปาน
เด็กชายปรารถนา แซ่บ้าง
เด็กหญิงพัชราภา วงศ์พิพันธ์
หน่วยบริการร่อนพิบูลย์
รับบริการที่หน่วยบริการร่อนพิบูลย์
เด็กหญิงกนกวรรณ เอี่ยมเซียม
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ปานชัน
นางสาวจิรวรรณ ปิดนะ
เด็กชายชัยภัทร เพชรสุทธ์
เด็กชายไชยวัฒน์ จันทร์ช่างพูด
นายณรงค์ฤทธิ์ อ่อนจันทร์
เด็กหญิงมีนยาดา ใหม่ชู
เด็กชายศักรินทร์ ขนานชี
เด็กชายปริเฉท เกตุมณี
นายพิทักษ์ไท พงศ์นาคินทร์
เด็กชายภานุวัฒน์ อ่อนแก้ว
เด็กชายพิชัยลักษณ์ วงศ์ศิลป์
เด็กหญิงกัญญาณัฐ จันทร์ชาตรี
เด็กหญิงณัฐณิชา สีนัด
เด็กหญิงพัฒนี ตัญบุญยกิจ
นางสาวอุบลวรรณ ชูเมือง
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ทิพย์สุวรรณ
นายธวัฒน์ จุลเรือง
เด็กชายธรณ์เทพ คุ้มไพรันด์
เด็กหญิงชนิสรา สุขย้อย
เด็กชายอนุสรณ์ คาระวะ
เด็กหญิงดนุลดา ผาสุข
นายอาณัฐ ภูมี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการร่อนพิบูลย์
เด็กชายทัศพงศ์ ชูบุญทอง
เด็กชายนพกร สืบคง
เด็กชายจิรภัทร ศรเดช
เด็กหญิงวิชญาดา ศรีสุวรรณ
เด็กหญิงสุณิศา เยี่ยมสวัสดิ์
เด็กหญิงแพรพรรณ แก้วพัด
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ สีนวน
เด็กชายวรพล สุขย้อย
เด็กชายธรรมสรณ์ นามกรณ์
เด็กหญิงธรรญชนก อินทร์ช่วย
เด็กหญิงมนณิชา บัวผุด
นายอนุรักษ์ เรืองรุก
หน่วยบริการลานสกา
รับบริการที่หน่วยบริการลานสกา
เด็กหญิงพิมรตา นำพล
เด็กชายธีรภัทร จันทร์ภักดี
เด็กชายชวัลกร พรมสืบ
เด็กชายจิรานุวัฒน์ ขาวผิว
เด็กชายศิริวัฒน์ แจ่มใส
เด็กชายศุภณัฐ อมรวัฒน์
เด็กหญิงวิไลภรณ์ นิลชัย
เด็กชายกฤตนัน สายบุญ
เด็กหญิงสุชาดา โอฬาร์กิจ
เด็กชายธรรมปพน ผากา
เด็กชายภูริพัฒน์ ญาณหาร
เด็กชาย ไกรวิน เซตวรรณ
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการลานสกา
เด็กหญิงอินทิรา โอฬาร์กิจ
เด็กชายภัทธนพล ภูมิชาติ
เด็กหญิงอธิชนัน รัตนฉวี
เด็กหญิงศิวรินทร์ ศิริเวข
เด็กหญิงภาวิไล รัตนธน
เด็กชายอิทธิเชษฐ์ เกียรติเรืองวัฒนา
เด็กชายพงศธร ลักษณะกะชา
เด็กชายวิซิตชัย ไชยสิทธิ์
เด็กชายสุทธิพงษ์ จันทมาศ
เด็กชายดาวอังคาร ไชยจิตต์
เด็กชายสิทธิพร ขวัญเกื้อ
เด็กหญิง วีร์สุดา สะอาดเอี่ยม
หน่วยบริการสิชล
รับบริการที่หน่วยบริการสิชล
ด.ญ.สาลิตรี บัวทอง
ด.ช.ณัฐพงศ์ เจ๊ะยะหลี
ด.ช.ธนวันต์ จันทร์หอม
ด.ญ.ภัทรวดี สมานสุขุมมาน
ด.ช.ศุภกฤต ผูกพันธ์
ด.ช.กฤษกร จันทะยะลา
ด.ญ.กานต์ธิดา ธรรมพงค์
ด.ช.ณัฐภัทร ชูภักดิ์
ด.ช.กมล อ่อนหวาน
ด.ช.เลอศักดิ์ แตงขาว
ด.ช.นภสินธุ์ ตรึกตรอง
ด.ช.วรินทร ปู่ประเสริฐ
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการสิชล
ด.ช.วัชรชัย ใจหมั้น
ด.ญ.ภิญญ์ธวัลยา แสนภักดี
ด.ญ.วชิรญา เสวกวัง
ด.ญ.นันทนัช ฉลาดแฉลม
ด.ช.ภัทรพล แสนเสนาะ
ด.ช.อัษฎาวุธิ บุญนิธิ
ด.ญ.ณปภัทร ปรางแก้ว
หน่วยบริการหัวไทร
รับบริการที่หน่วยบริการหัวไทร
เด็กชายณัฐพัชร์ ทองขาว
เด็กหญิงเกวาลิน ยุโส้
เด็กหญิงกฤติญา แก้วดี
เด็กชายกฤษฎา โต๊ะมะสะหัด
เด็กหญิงชญานิษฐ์ ทองขาว
นางสาวธัญญาลักษณ์ จุลทอง
นายวรายุส์ ใจกุล
เด็กชายธันยธรณ์ ใหม่สุดใจ
เด็กชายจักกฤษณ์ ดำคล้าย
เด็กชายธนากฤต นวลเขียว
เด็กหญิงพิชญาภา ทองส่งโสม
เด็กชายเอกวัฒน์ ปานแก้ว
เด็กชายธีรภัทร วิเศษรัมย์
เด็กชายนราวิชญ์ ศรีวาริน
เด็กชายอัครวินทร์ ศรีจันทร์
เด็กชายจักรพงศ์ บุญศรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการหัวไทร
นายอภิรักษ์ แก้วแดง
นางสาวธัญพิชชา สังข์ช่วย
เด็กชายณพรรณพ ขาวเกลี้ยง
เด็กหญิงพชรพรรณ สมเกื้อ
เด็กชายสัณห์พิชญ์ จินดาพันธ์
เด็กหญิงพาขวัญ ตลังวิทย์
เด็กหญิงธิตยา เลิศวิบูลย์ลักษณ์
เด็กชายชยพล ขวัญแก้ว
เด็กหญิงสุภสสรา ช่วยเกิด
นางสาวปรียานุช แซ่เฮง
นายอาทิตย์ คงอินทร์
นายธีรวุฒิ คงแก้ว
เด็กหญิงพาขวัญ เอียดแก้ว
More
หน้าแรก
รับบริการที่ศูนย์ฯ
ห้องออทิสติก
ห้องออทิสติก 1/1
เด็กหญิงพิมพ์ใจ คงพระบาท
เด็กหญิงญานิศา สังขานุ
เด็กชายพงศธร รอดสุข
เด็กชายพรทิวา พรหมพฤกษ์
เด็กชายวริทธ์ธร รู้เจียมสิน
เด็กชายหัสนัยต์ ไชยวิก
เด็กชายภูมิพัฒน์ แก้วแกมจันทร์
เด็กหญิงกัลยารัตน์ คชายนต์
ห้องออทิสติก 1/2
เด็กหญิงพิชชาญา เพ็งสกุล
เด็กหญิงสุตาภัทร คู่สาย
เด็กชายอนิวัตร โสภากัณฑ์
เด็กชายธีรพงศ์ สังดวงยาง
ห้องออทิสติก 2/1
เด็กชายณฐพร รัตนพันธ์
เด็กชายธนดล ศรีแฉล้ม
เด็กชายจารุเดช พลูคลี่
เด็กชายฐานพัฒน์ พรหมช่วย
ห้องออทิสติก 2/2
เด็กชายพีรพัฒน์ พิทักษ์วงษ์
เด็กหญิงรริณพัศ แซ่เฮ้ง
เด็กชายธีรภัทร ปัญจาระ
ห้องออทิสติก 3/1
เด็กชายธนดล นาคสังข์
เด็กชายกฤตภาส ศรีเปารยะ
เด็กชายวริทธิ์พล รู้เจียมสิน
ห้องออทิสติก 3/2
เด็กชายรพีภัทร ศรีเจ้า
เด็กชายพิชยะ ผิวนิ่มนวล
เด็กหญิงอมรรัตน์ เคหาแก้ว
ห้องออทิสติก 4/1
เด็กชายศิวกร โสภากิจ
เด็กชายปัญญากร สุระชัย
เด็กชายชนพล หนูพุ่ม
เด็กชายธิติสรร กุดกลาง
ห้องออทิสติก 4/2
เด็กชายณภัทร อุดหนุนกาญจน์
เด็กชายณพัทธ์เตชิน แซ่เฮง
เด็กหญิงลิยาณา ยีเหยง
ห้องสติปัญญา
ห้องสติปัญญา 1/1
เด็กชาย ธนโชติ พวงมณี
เด็กชาย เสฏฐวุฒิ จันทร์ลิลา
เด็กชาย รุสลัน คุโน
เด็กชายปวริศ ศรีใหม่
ห้องสติปัญญา 1/2
เด็กชายทัตเทพ ไชยนุรัตน์
เด็กชาย จิรายุ จิตประภัย
เด็กหญิง อภิชญา หว่านพืช
เด็กหญิง ชลดา ชาญวารินทร์
พรหมสรวง กายวจีมโนธรรม
ห้องสติปัญญา 2/1
เด็กชาย พงศธร ดำรื่น
เด็กหญิง ศิครินทร์ คำแพงดี
เด็กหญิงวรกมล พาหุการ
เด็กหญิงจีรนันท์ วิไชยเดช
เด็กชายเจษฎา แคล้วอ้อม
เด็กชาย สันติชัย อินทร์จันทร์
เด็กหญิง สุพิชญา เพชรไทยพงศ์
ห้องสติปัญญา 2/2
เด็กหญิงศุภรัตน์ เล็กเกิดผล
เด็กชาย อรรตพร นิยมวรรณ์
เด็กชาย ซอดิ๊ก บุญระนอง
เด็กหญิง เจนจิรา พรหมเดชะ
เด็กหญิงณฐอร พุมโกมล
เด็กชายศักราช ศรีโนพันธ์
เด็กชาย ธีรพงศ์ เกื้อช่วย
ห้องร่างกาย
ห้องร่างกาย 1/1
เด็กชายอัฟฎ็อล พิทักษ์จิตต์
เด็กชายธีรศักดิ์ สมเกสร
เด็กหญิงวรรณลิษา ลือชัย
เด็กชายธนวัตน์ ผสมธาตุ
เด็กชายกษิดิศ นุ่นกล่ำ
ห้องร่างกาย 1/2
เด็กหญิงประภาสิริ กำหนัด
เด็กชายจิรายุ ธุระกิจ
เด็กชายอนันธรักษ์ ตำเสก
เด็กหญิงศิริวรรณ ยิ่งล้ำ
เด็กหญิงจรัสทิพย์ สุวรรณคช
นายอภินันท์ มหาพงศ์
รับบริการที่หน่วยบริการ
หน่วยบริการเมือง
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเมือง
เด็กชายสุรเชษฐ์ คงเจริญไมตรี
เด็กชายอนุวัตน์ เลิศกาล
เด็กชายจิรายุ ด้วงสิน
เด็กชายจักรพรรดิ สุขศรีทอง
เด็กชายอธิราช เจ๊ะสุโหลง
เด็กชายณฤทธิ์ บุญทอง
เด็กชายธนธัส โอกฤษ
เด็กชายกีรติ แซ่ลิ้ม
เด็กชายวิชญ์พล หวานแก้ว
เด็กชายศุภวิทญ์ เยี่ยงกุลเชาว์
เด็กชายศุภโชค บรรดาลผล
นายอติชาติ แก้วเกิด
เด็กชายจิราพร บุปผากิจ
เด็กหญิงอันตา เลิศกาล
เด็กหญิงชยุดา คงสังข์
เด็กชายนรินทร์ นิลพฤกษ์
เด็กหญิงสุพิชชา สะอาดรัมย์
เด็กหญิงสุพิชญา แก้วเรือง
นางสาววาสนา อินทรวิจิตร
เด็กชายชนาธิป หมุดสัน
หน่วยบริการขนอม
รับบริการที่หน่วยบริการขนอม
ด.ช.สราวุธ ทองจันทร์
ด.ญ.จิรัชญา ชูเขียว
ด.ช.เอกวุฒิ ใจมั่น
ด.ญ.ณัฐวรรณ จรรยาพาณิชกุล
นางสาวจุฑามาศ กลิ่นโลกัย
ด.ช.ปุญญพัฒน์ ทักษิณ
ด.ช.อดิเทพ มณฑาพงษ์
นายสหรัฐ แท้เที่ยง
ด.ญ.ทักษพร ภักดีหาญ
ด.ช.กิตติภพ จันทร์สน
รับบริการที่บ้านขนอม
ด.ญ.ศรัยพัชร โอชาพงษ์
ด.ช.พีรพัฒน์ คงทอง
ด.ช.ประเสริฐ แก้วปักษา
ด.ญ.กัลย์สุดา คงศรีปาน
เด็กชายศตายุ ธนะสา
หน่วยบริการจุฬาภรณ์
รับบริการที่หน่วยบริการจุฬาภรณ์
เด็กชายทิวากร สุวรรณอิน
เด็กหญิงพัทธนันท์ อนุดวง
เด็กชายภูริภัทร จันทร์เสถียร
เด็กชายปพนกร หัสสุวรรณ
เด็กชายธนากรณ์ จันหุนี
เด็กชายวันชัย พุทธพงศ์
เด็กชายธีร์ธวัช ขันแก้ว
เด็กหญิงณปภัช เหมทานนท์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการจุฬาภรณ์
เด็กชายสุภัทรชัย ทองทะวัย
เด็กชายวุฒิชัย รอดพิบัติ
เด็กชายธัญฐนนท์ ชูเกิด
เด็กชายณัฐวุฒิ กำลังแก้ว
เด็กหญิงเนติกา จันทร์แก้ว
เด็กชายเขมณัฐ สงเมือง
หน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
รับบริการที่หน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
เด็กหญิงจิรารัตน์ รอดพุฒ
เด็กหญิงราชาวดี โพธิ์กลาง
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ประพันธ์
เด็กหญิงปุณญาภรณ์ พงษ์สกุล
เด็กชายศุกลวัฒน์ ช่วยบุญชู
เด็กชายชยพล บัวเพ็ชร
เด็กชายณภัทร นาคบรรจง
เด็กชายณัฐวัฒน์ อ่อนคำ
เด็กชายพิชนันท์ ฉิมเรือง
เด็กชายศรัณย์ อาสาเจ้า
นางสาวเสาวลักษณ์ มูลละม่อม
เด็กชายธนภัทร ทองเกียว
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเฉลิมพระเกียรติ
เด็กชาย ภูศกร จบฤทธิ์
เด็กหญิง อะนุธิดา ชูชื่น
เด็กหญิง รัตนภรณ์ บัวเพ็ชร
เด็กชาย ชนาธิป สังข์แก้ว
หน่วยบริการฉวาง
รับบริการที่หน่วยบริการฉวาง
เด็กหญิงจิราวรรณ์ พยุหะ
เด็กชายพิมลเกียรติ์ ศรีมณี
เด็กชายเพชรชระ พงค์ภี
เด็กหญิงทินภัทร ฉับพลัน
เด็กหญิงรักษ์ฐนิช กลับทิพย์
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ชูศร
เด็กชายเอกลักษณ์ มิสวิล
เด็กชายนรากร ลิ่มพันธ์
เด็กชายณัฐเศรษฐ สกุลผอม
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการฉวาง
เด็กชายต้นแบบ ลิ้มสมสุขทรัพย์
เด็กชายไชยวัฒน์ บุญครอง
เด็กหญิงสุณัฏฐา บำเพ็ญ
เด็กหญิงธัญชนก จิตต์เอื้อเฟื้อ
เด็กหญิงกัญญาพัชร เพ็งสกุล
เด็กชายปัญญากร บุญแนบ
เด็กชายชัยวิชิตร จำนงจิต
เด็กหญิงอิสริญาภรณ์ แสงสุริยันต์
เด็กหญิงจิรฐิดา รัตนวิเชียร
เด็กชายภูมิพัฒน์ เพาะปลูก
หน่วยบริการชะอวด
รับบริการที่หน่วยบริการชะอวด
เด็กชายณัฐดนัย อยู่หาด
เด็กชายชัชวัช จะรุงค์วาส
เด็กชายกิตติพล เกษี
เด็กชายอดิศร เดโชชัย
เด็กชายธัญยธรณ์ เกตุแก้ว
เด็กชายเอกณัฐ คงแก้
เด็กชายปราเมศ ยะสินทราพร
เด็กชายอนุวัฒน์ มีศรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการชะอวด
เด็กหญิงรดาภัทร ชื่นกลิ่น
เด็กหญิงอริษา ชื่นกลิ่น
เด็กหญิงอภิญญา คงเอียด
เด็กชายธนวัฒน์ สายหมุน
เด็กชายอธิชาติ เอียดคล้าย
เด็กชายชยากร มีรอ
เด็กชายณโชต จันทร์ศรีคง
เด็กชายวันฮาดารี แวนาแว
หน่วยบริการช้างกลาง
รับบริการที่หน่วยบริการช้างกลาง
เด็กชาย ธีรวัฒน์ นริทร์
เด็กชายถิรวิทย์ หงษา
เด็กหญิงสุภาวดี ศรีอ่อน
นายสกรรจ์ ชูแก้ว
เด็กชาย ฉัตรชัย วงศ์สวัสดิ์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการช้างกลาง
เด็กชายวรนน เพชรศรี
นายณัฐวุฒิ ผสารพจน์
เด็กชายอนุพงศ์ แสนโยชน์
เด็กหญิงมีนา ชาญสวัสดิ์
หน่วยบริการเชียรใหญ่
รับบริการที่หน่วยบริการเชียรใหญ่
เด็กหญิงอารีรัตน ท้าวหลวง
เด็กหญิงณัฐธิดา เทพเสนา
เด็กหญิงจุฑามาศ โชติชุติมา
เด็กชายอธิชัย ก้านกิ่ง
เด็กหญิงนันทิมา บัวบรรจง
เด็กชายศราวุธ เชี่ยวชล
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ทองสง
เด็กชายฤทธิ์ธิเดช ทองสง
นายภานุกิจ หนูดำ
เด็กชายชุติเดช หมื่นวรดี
เด็กชายธีรดา โมสิกานนท์
เด็กชายนำโชค อุดพ้วย
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการเชียรใหญ่
เด็กชายเมธิส ประทุมทอง
เด็กชายสุวรรณภูมิ เขียวเล็ก
เด็กชายโชคชัย ไทรแก้ว
เด็กชายธนดล ประทุมทอง
เด็กชายภาณุพงศ์ เครือศรี
เด็กชายณภัทร กวมทรัพย์
เด็กหญิงชยานีย์ คำแก้ว
หน่วยบริการถ้ำพรรณรา
รับบริการที่หน่วยบริการถ้ำพรรณรา
เด็กชายปวีร์ หนูขำ
นายสรศักดิ์ แซ่หยิก
เด็กหญิงเลอศิริ ชูขันธ์
นายพิจิตร พุฒแก้ว
เด็กชายศิวกร สีดุก
เด็กหญิงกนธิชา เพชรอาวุธ
นางสาวศิริลักษณ์ ศรีน้อย
เด็กชายอดิเทพ เพชรอาภรณ์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการถ้ำพรรณรา
นายชัชพงศ์ แสงระวี
นางสาวสาวิตรี แสงสว่าง
หน่วยบริการท่าศาลา
รับบริการที่หน่วยบริการท่าศาลา
เด็กหญิงปนัดดา มุณีกาญจน์
เด็กหญิงอังคนา ยุโส้
เด็กหญิงฮูดา ปันตะ
เด็กชายณัฐพงค์ หาสนั่น
เด็กชายหรรษกร สังฆะเม
เด็กชายปฏิพัทธ์ หลอดขาว
เด็กชายธีรนนท์ สมบัติกิจ
เด็กชายวรรณิก ทับทอง
เด็กหญิงฉัตชฏาภรณ์ ฝั่งฝา
เด็กหญิงซาฟานี อุมา
เด็กหญิงทิพปภา หล้าหาบ
เด็กชายพงค์ภัทร โต๊ะหมาด
เด็กชาย ธนาวุฒิ ยุโส๊ะ
เด็กชายฮัซซาน โต๊ะโดบ
เด็กหญิง ฐิตาพร สารินนท์
เด็กชายพีรพัฒน์ หล้าดอน
เด็กหญิง ณิชากร อาหลี
เด็กชายพงศธร สาระยาน
เด็กหญิงธนัชชา ยุโส๊ะ
เด็กหญิงกันธิชา รัตติกาล
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการท่าศาลา
เด็กหญิงวิชญาดา สุขงอม
เด็กชายกฤตลักษณ์ รอดบุญ
เด็กชายทัตพงค์ เย็นสนิท
เด็กชายธีรภัทร ศรีสว่าง
เด็กหญิง รุ่งฟ้า เมฆาวรรณ
เด็กหญิงญาดา โอฬากิจ
เด็กหญิง ภัทราวดี คำหวาน
เด็กชายอรรถนิติ มาสง
เด็กหญิงปวริศ สุขสุวรรณ
เด็กชายตรีเทพ โนรัตน์
เด็กชายณัฐภมินทร์ ขุนเพ็ชร
หน่วยบริการทุ่งใหญ่
รับบริการที่หน่วยบริการทุ่งใหญ่
นายอนุวัต ขำประดิษฐ์
เด็กชายธนากร แสงศรี
เด็กชายอดิกันต์ สุวรรณรัตน์
เด็กชายธีรวัฒน์ ด้วงเพชร
เด็กชายณัฐภัทร ริยาพันธ์
เด็กชายเกรียงศักดิ์ จำนงจิต
เด็กชายภัทรเวช ทองศักดิ์
เด็กชายอิทธิฤทธิ์ บุญมา
เด็กชายอิทธิพล บุญมา
เด็กชายภูตะวัน หนูสมแก้ว
นายธราธิป สงอาจินต์
เด็กหญิงอาทิตยา สีหานาม
นางสาวศรุตยา ปรางปราสาท
นางสาวเปรมกมล ศรีแก้ว
เด็กหญิงวิยะดา ชูจันทร์
เด็กหญิงอรวรรณ ชูพร้อม
เด็กหญิงกนกวรรณ เกื้อหนุน
นางสาวกัญญาภัค ชีวะ
นางสาวเขมิกา วิโรภาส
เด็กหญิงพลอยไพริน แป้นดวง
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ศรีพันธ์
นางสาวทักษิดา จีนหนู
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการทุ่งใหญ่
นายธวัชชัย รอดแก้ว
นายพงศกร อินทานนท์
เด็กชายสิริวัฒน์ ชูแก้ว
เด็กชายเทพกรณ์ ไชยเพชร
นายชัยปวัฒน์ ชมภูนุช
เด็กชายภานุเทพ คงฉ่ำ
เด็กชายนนทิวรรธน์ พุ่มเอียด
เด็กชายฐากร แก้วแกมจันทร์
เด็กชายกมลเทพ หอมสูง
นางสาวนรกมล ขุนฤทธิ์
เด็กหญิงญาณภัทร สมหวัง
เด็กหญิงมรมน ทองจิตร
เด็กหญิงกัญญาวีร์ นราอาจ
เด็กหญิงชรัมพร ดวงวงษา
เด็กหญิงสุชานาฎ มีเดชา
หน่วยบริการทุ่งสง
รับบริการที่หน่วยบริการทุ่งสง
เด็กชายกมลเทพ สวัสดิกูล
เด็กหญิงกรองขวัญ ช่องลมกรด
เด็กชายจิระพงศ์ เกื้อภักดิ์
เด็กชายธนกร กลีบแก้ว
เด็กหญิงมณฑกานต์ สมทรง
เด็กชายศุภกรณ์ งามอยู่
เด็กชายศุภณัฐ งามอยู่
เด็กหญิงสมฤดี พุฒขาว
เด็กชายอติวิชญ์ สุขประจันทร์
เด็กหญิงอัจฉราวดี ศรีสงคราม
เด็กชายณัฐวรรษ คงสี
เด็กชายรณพีร์ แซ่ซั่ว
เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ชาตอริยะกุล
เด็กชายวุฒิภัทร ภักดีสุวรรณ
เด็กหญิงวรรณกานต์ เพชรศรีทอง
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการทุ่งสง
เด็กชายอติวิชญ์ พงษ์จีน
เด็กหญิงปาริชาต ชมบุตร
เด็กหญิงไปรยา มีเสน
นางสาวสุลัดดา ปานเมือง
เด็กชายอภิสิทธิ์ ส่งโสม
เด็กหญิงปุญญรัตน์ หนูในน้ำ
นางสาวปวีณนุช ไกรพันธ์
เด็กหญิงณัฐณิชา มาตุเวช
เด็กหญิงจันทิมา ศักดิ์สูง
เด็กหญิงกัณต์กมล ยิ่งยง
นายจักรี ผ่อน
เด็กหญิงกัญญานัฐ จันทร์เพชร
นายกิตติพงศ์ ช่วยเกิด
เด็กชายปุณณวิช รัตนคช
หน่วยบริการนบพิตำ
รับบริการที่หน่วยบริการนบพิตำ
เด็กหญิงวลิสา จันทร์หริก
เด็กหญิงดวงหทัย พุทธแป้น
เด็กชายจักรี พิทักษ์วงศ์
เด็กชายเกริกวรรธณ์ ชะตาแก้ว
เด็กชายกิตติศักดิ์ อาจกล้า
เด็กชายกิตติพิชญ์ อาจกล้า
เด็กชายชยพล ขำแสง
เด็กหญิงสร้อยวรินทร์ ชูแก้ว
เด็กหญิงสินธิ์วารี ชูแก้ว
เด็กหญิงฑิฆัมพร ธนากร
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการนบพิตำ
เด็กชายจิรพัส คงสุข
เด็กหญิงวณิชยา ไชยสม
เด็กชายพีรพัฒน์ พูนหนู
เด็กหญิงณัฐณิชา ใจดี
หน่วยบริการนาบอน
รับบริการที่หน่วยบริการนาบอน
นางสาวจันทร์จิรา ชัยสิทธิ์
เด็กหญิงวิลาสินี รัตนกระจ่าง
เด็กชายป้องปราบ เข็มเลา
เด็กชายภูริพัฒน์ เสนา
เด็กหญิงธัญชนก อินทรมณี
เด็กชายกิตติศักดิ์ สิทธิศักดิ์
เด็กชายธีรภัทร แก้วกระจ่าง
เด็กชายทวีสิน อนันต์รัตน์มณี
เด็กหญิงวรกานต์ ปาลศรี
เด็กชายสิทธิพล อาภรณ์ผล
เด็กชายสิทธินนท์ อาภรณ์ผล
เด็กชายฐานพัฒน์ รัตนบุรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการนาบอน
เด็กชายธนากร สินฝาด
เด็กชายณัฐวีร์ วิบูลย์กมลชาติ
นางสาวญานิน ห่อเพชร
หน่วยบริการบางขัน
รับบริการที่หน่วยบริการบางขัน
เด็กชายภพธนภณ ศรีสุวรรณ์
เด็กชายธฤต รัตนะ
เด็กชายสงกรานต์ โยมสุตรี
เด็กชายเศรษฐพงค์ ปานทน
เด็กชายอรรถวัต ปานสีนุ่น
เด็กชายอติคุณ ช่วยชาตรี
เด็กหญิงชนิดาภา สงสม
เด็กหญิงลลิตา จิตรบรรจง
เด็กหญิงสิริรัตน์ ทองในแก้ว
เด็กชายภูธเนศ หนูโสต
เด็กหญิงกิตติมา เต้าน้ำ
เด็กชายณัฎฐากร พานิชย์นอก
เด็กหญิงพิมพ์พิศา ทองกุ้ง
เด็กชายวีรระศักดิ์ ศรีสะอาด
เด็กชายธนกร นาคชู
เด็กชายพีรชัช กลับขาว
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการบางขัน
เด็กชายกฤตเมธ รัตนบุรี
เด็กชายธีระวัช วีระสุข
เด็กชายณัฐดนัย รื่นเรณู
เด็กหญิงจิรฉัตร รัตนคช
นายณัฐวรรษ นาคเนนัย
นางสาวสินินาท แก้วมี
นางสาวพลอยชมพู เนตรลำพู
เด็กชายเตชินท์ ปลอดทุกข์
นายภราดร ผิวนวล
เด็กหญิงกมลรัตน์ รัตนบุรี
เด็กชายพัชรพร ทองฉ่ำ
เด็กชายธนกฤต แหวนเพชร
หน่วยบริการปากพนัง
รับบริการที่หน่วยบริการปากพนัง
ด.ช.ไกรนรา ไทรทองคำ
ด.ช. เกียรติยศ คำส่ง
ด.ช.พิชาภัค เอียดอุย
ด.ญ. กรภัทร ศรีหลง
ด.ญ. จันทนิภา มาสดิสก์
ด.ญ.พรพิมล เพ็ชรรัตน์
ด.ญ.วรรณกานต์ จันทร์ทอง
ด.ญ. อวยพร ช่วยแก้ว
ด.ญ. ปิยะธิดา เด่นดวง
ด.ช. อภินัน โสนเส้ง
ด.ญ. สุภาวดี คงปาน
ด.ญ.เกศกนก อ่อนพร้อม
ด.ญ.กชกร ปานสังข์
ด.ญ.จุฑารัตน์ รักษาพล
ด.ช. จิระพัชร์ ช่วยมา
ด.ช. นภัทร ช่วยคง
ด.ช.ณัฐพล ศรึเจริญ
ด.ช.โอบบุญ เพชรรัตน์
ด.ช.อัศวิน คำทะเนตร
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการปากพนัง
ด.ช.ยศกร จันทร์สุข
ด.ญ. นิตยวรรณ รอดจบ
ด.ช. ธีเมธ สุวรรณศิลป์
นายปนวัฒน์ ฟูพานิช
นายภูบดี ขนานคล้าย
ด.ช.สรสิริ ธีระกุล
ด.ช.ธนวรรธน์ คงบุรี
นายสุทธิเกียรติ รัตนพันธ์
ด.ช.สมหวัง สิงหพันธ์
หน่วยบริการพรหมคีรี
รับบริการที่หน่วยบริการพรหมคีรี
เด็กหญิงกษมา โสวภาค
นายพงศธร ช้างกลาง
เด็กหญิงเมศิยา วุฒิมานพ
เด็กหญิงอัจฉรา ช่วยรอดสิทธิ์
นายวรวัส สุปรานนท์
เด็กชายอดิเทพ มุณี
เด็กชายคมสัน ดีช่วย
เด็กชายชิษณุพงค์ ไชยสุวรรณ
เด็กหญิงอังคณา มีเหมือน
เด็กชายพรนภัส ขำณรงค์
เด็กชายสรวิศ พรหมเดช
เด็กหญิงชญานิน บญขวัญ
เด็กชายสกลวรรน์ เรียมรักษ์
เด็กชายธนภัทร โอระชุม
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการพรหมคีรี
นายณัฐวัตร กลิ่นโลกัย
นางสาวอรัชพร ลือนาม
เด็กชายชัชชน ขวัญมาศ
หน่วยบริการพิปูน
รับบริการที่หน่วยบริการพิปูน
เด็กชายสมชาย วุฒิพงษ์
นายศรวิทย์ ส่งศรี
เด็กชายกิติพัทธ์ ไกรทอง
เด็กหญิงอิงนภา จัตตุระพร
เด็กหญิงพัชราภรณ์ แดงรัตน์
เด็กชายนนทกร ยอดทอง
เด็กชายจักรกริสน์ ปาลสุวรรณวัฒน์
เด็กชายนนทภัทร หนูสงค์
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการพิปูน
เด็กหญิงณัฐธิดา ศรีปาน
เด็กชายปรารถนา แซ่บ้าง
เด็กหญิงพัชราภา วงศ์พิพันธ์
หน่วยบริการร่อนพิบูลย์
รับบริการที่หน่วยบริการร่อนพิบูลย์
เด็กหญิงกนกวรรณ เอี่ยมเซียม
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ปานชัน
นางสาวจิรวรรณ ปิดนะ
เด็กชายชัยภัทร เพชรสุทธ์
เด็กชายไชยวัฒน์ จันทร์ช่างพูด
นายณรงค์ฤทธิ์ อ่อนจันทร์
เด็กหญิงมีนยาดา ใหม่ชู
เด็กชายศักรินทร์ ขนานชี
เด็กชายปริเฉท เกตุมณี
นายพิทักษ์ไท พงศ์นาคินทร์
เด็กชายภานุวัฒน์ อ่อนแก้ว
เด็กชายพิชัยลักษณ์ วงศ์ศิลป์
เด็กหญิงกัญญาณัฐ จันทร์ชาตรี
เด็กหญิงณัฐณิชา สีนัด
เด็กหญิงพัฒนี ตัญบุญยกิจ
นางสาวอุบลวรรณ ชูเมือง
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ทิพย์สุวรรณ
นายธวัฒน์ จุลเรือง
เด็กชายธรณ์เทพ คุ้มไพรันด์
เด็กหญิงชนิสรา สุขย้อย
เด็กชายอนุสรณ์ คาระวะ
เด็กหญิงดนุลดา ผาสุข
นายอาณัฐ ภูมี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการร่อนพิบูลย์
เด็กชายทัศพงศ์ ชูบุญทอง
เด็กชายนพกร สืบคง
เด็กชายจิรภัทร ศรเดช
เด็กหญิงวิชญาดา ศรีสุวรรณ
เด็กหญิงสุณิศา เยี่ยมสวัสดิ์
เด็กหญิงแพรพรรณ แก้วพัด
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ สีนวน
เด็กชายวรพล สุขย้อย
เด็กชายธรรมสรณ์ นามกรณ์
เด็กหญิงธรรญชนก อินทร์ช่วย
เด็กหญิงมนณิชา บัวผุด
นายอนุรักษ์ เรืองรุก
หน่วยบริการลานสกา
รับบริการที่หน่วยบริการลานสกา
เด็กหญิงพิมรตา นำพล
เด็กชายธีรภัทร จันทร์ภักดี
เด็กชายชวัลกร พรมสืบ
เด็กชายจิรานุวัฒน์ ขาวผิว
เด็กชายศิริวัฒน์ แจ่มใส
เด็กชายศุภณัฐ อมรวัฒน์
เด็กหญิงวิไลภรณ์ นิลชัย
เด็กชายกฤตนัน สายบุญ
เด็กหญิงสุชาดา โอฬาร์กิจ
เด็กชายธรรมปพน ผากา
เด็กชายภูริพัฒน์ ญาณหาร
เด็กชาย ไกรวิน เซตวรรณ
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการลานสกา
เด็กหญิงอินทิรา โอฬาร์กิจ
เด็กชายภัทธนพล ภูมิชาติ
เด็กหญิงอธิชนัน รัตนฉวี
เด็กหญิงศิวรินทร์ ศิริเวข
เด็กหญิงภาวิไล รัตนธน
เด็กชายอิทธิเชษฐ์ เกียรติเรืองวัฒนา
เด็กชายพงศธร ลักษณะกะชา
เด็กชายวิซิตชัย ไชยสิทธิ์
เด็กชายสุทธิพงษ์ จันทมาศ
เด็กชายดาวอังคาร ไชยจิตต์
เด็กชายสิทธิพร ขวัญเกื้อ
เด็กหญิง วีร์สุดา สะอาดเอี่ยม
หน่วยบริการสิชล
รับบริการที่หน่วยบริการสิชล
ด.ญ.สาลิตรี บัวทอง
ด.ช.ณัฐพงศ์ เจ๊ะยะหลี
ด.ช.ธนวันต์ จันทร์หอม
ด.ญ.ภัทรวดี สมานสุขุมมาน
ด.ช.ศุภกฤต ผูกพันธ์
ด.ช.กฤษกร จันทะยะลา
ด.ญ.กานต์ธิดา ธรรมพงค์
ด.ช.ณัฐภัทร ชูภักดิ์
ด.ช.กมล อ่อนหวาน
ด.ช.เลอศักดิ์ แตงขาว
ด.ช.นภสินธุ์ ตรึกตรอง
ด.ช.วรินทร ปู่ประเสริฐ
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการสิชล
ด.ช.วัชรชัย ใจหมั้น
ด.ญ.ภิญญ์ธวัลยา แสนภักดี
ด.ญ.วชิรญา เสวกวัง
ด.ญ.นันทนัช ฉลาดแฉลม
ด.ช.ภัทรพล แสนเสนาะ
ด.ช.อัษฎาวุธิ บุญนิธิ
ด.ญ.ณปภัทร ปรางแก้ว
หน่วยบริการหัวไทร
รับบริการที่หน่วยบริการหัวไทร
เด็กชายณัฐพัชร์ ทองขาว
เด็กหญิงเกวาลิน ยุโส้
เด็กหญิงกฤติญา แก้วดี
เด็กชายกฤษฎา โต๊ะมะสะหัด
เด็กหญิงชญานิษฐ์ ทองขาว
นางสาวธัญญาลักษณ์ จุลทอง
นายวรายุส์ ใจกุล
เด็กชายธันยธรณ์ ใหม่สุดใจ
เด็กชายจักกฤษณ์ ดำคล้าย
เด็กชายธนากฤต นวลเขียว
เด็กหญิงพิชญาภา ทองส่งโสม
เด็กชายเอกวัฒน์ ปานแก้ว
เด็กชายธีรภัทร วิเศษรัมย์
เด็กชายนราวิชญ์ ศรีวาริน
เด็กชายอัครวินทร์ ศรีจันทร์
เด็กชายจักรพงศ์ บุญศรี
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการหัวไทร
นายอภิรักษ์ แก้วแดง
นางสาวธัญพิชชา สังข์ช่วย
เด็กชายณพรรณพ ขาวเกลี้ยง
เด็กหญิงพชรพรรณ สมเกื้อ
เด็กชายสัณห์พิชญ์ จินดาพันธ์
เด็กหญิงพาขวัญ ตลังวิทย์
เด็กหญิงธิตยา เลิศวิบูลย์ลักษณ์
เด็กชายชยพล ขวัญแก้ว
เด็กหญิงสุภสสรา ช่วยเกิด
นางสาวปรียานุช แซ่เฮง
นายอาทิตย์ คงอินทร์
นายธีรวุฒิ คงแก้ว
เด็กหญิงพาขวัญ เอียดแก้ว
หน่วยบริการนาบอน
ประเภทการรับบริการ
รับบริการที่หน่วยบริการนาบอน
รับบริการที่บ้านหน่วยบริการนาบอน
เด็กชายสิทธิพล อาภรณ์ผล
Google Sites
Report abuse
Page details
Page updated
Google Sites
Report abuse