เปิดรับสมัคร 10-14 กุมภาพันธ์ 2567
ห้องเรียนพิเศษ English Program
ห้องเรียนพิเศษ English Program รอบ 2
--------------------------------
ห้องเรียนพิเศษ คณิตศาสตร์ รอบ 2
--------------------------------
ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ ม.ต้น
ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ ม.ต้น รอบ 2
ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ ม.ต้น รอบ 3
--------------------------------
--------------------------------
ห้องเรียนพิเศษ Advanced Program
ห้องเรียนพิเศษ Advanced Program รอบ 2
ห้องเรียนพิเศษ Advanced Program รอบ 3
--------------------------------
ห้องเรียนพิเศษ Business Program
ห้องเรียนพิเศษ Business Program รอบ 2
--------------------------------
ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ ม.ปลาย
ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ ม.ปลาย รอบ 2
ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ ม.ปลาย รอบ 3
--------------------------------
ห้องเรียนพิเศษ ภาษาอังกฤษเข้ม (IEP)
ห้องเรียนพิเศษ ภาษาอังกฤษเข้ม (IEP) รอบ 2
ห้องเรียนพิเศษ ภาษาอังกฤษเข้ม (IEP) รอบ 3
--------------------------------
เอกสารการรายงานตัว
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
1.ใบรับรองการตรวจเอกสาร
2.ใบมอบตัว
3.โครงการธนาคารโรงเรียน
4.ใบสมัครสมาชิกสหกรณ์โรงเรียน
>> ดาวน์โหลดเอกสาร <<
เอกสารการรายงานตัว
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
1.ใบรับรองการตรวจเอกสาร
2.ใบมอบตัว
3.โครงการธนาคารโรงเรียน
4.ใบสมัครสมาชิกสหกรณ์โรงเรียน
>> ดาวน์โหลดเอกสาร <<
ดาวน์โหลดรายระเอียด
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
ดาวน์โหลดรายระเอียด
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
ติดต่อสอบถาม
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
English Program
หัวหน้าโครงการ
ครูนิรุทธ์ แม้นรัมย์
095-523-9596
ห้องเรียนพิเศษคณิตศาสตร์
หัวหน้าโครงการ
ครูธนาชิต อาภานุพงศ์
084-443-1414
ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ ม.ต้น
หัวหน้าโครงการ
ครูเกวลีนทร์ ท่วมกลาง
096-249-2991
Education Hub
หัวหน้าโครงการ
ครูพิมพ์พิชชา พลทองจันทึก
098-198-8823
ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
Advanced Program : AP
หัวหน้าโครงการ
ครูปรัทยาพันธ์ ประสาทกลาง
089-943-1589
กรรมการรับสมัคร
ครูศรัญญา กล้าหาญ
098-7281-399
Business Program : BP
หัวหน้าโครงการ
ครูจันทณี พหุลรัต
081-878-6353
กรรมการรับสมัคร
ครูภาวิณี คูณสุข
098-251-2522
ครูกันยารัตน์ ผกาพวง
084-116-3246
Music Program : MP
หัวหน้าโครงการ
ครูอภิวุฒิ มินาลัย
080-095-1414
ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ ม.ปลาย
หัวหน้าโครงการ
ครูบารมี ศรีธรรมานุสาร
081-977-8212
กรรมการรับสมัคร
ครูปุณยวีร์ การบรรจง
063-593-6594
ครูกมลรัตน์ บุญซ้อน
083-020-1269
ห้องเรียนพิเศษภาษาอังกฤษเข้ม : IEP
หัวหน้าโครงการ
ครูภัทรพร ภักดีแก้ว
082-872-9937
กรรมการรับสมัคร
088-942-3594
สำหรับคณะกรรมการเท่านั้น
ผู้ดูแลระบบ