The Best OBEC Robot Awards

ประกาศผลคะแนนทางเทคนิคโดยการสัมภาษณ์และการนำเสนอโปสเตอร์
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก 
ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558

ระดับชั้นประถมศึกษา  

 ชื่อรางวัล โรงเรียนสังกัด รางวัลที่ได้รับ
 การเขียนโปรแกรม
(The Best Programming Awards)    
โรงเรียนอนุบาลนานาชาติตากสินระยองสพป. ระยอง เขต 1เกียรติบัตร
 การออกแบบ
(The Best Design & Construction Awards)
โรงเรียนตลาดบางบ่อสพป. ฉะเชิงเทรา เขต 2เกียรติบัตร
 อิเล็กทรอนิกส์
(The Best Use of Electronic Devices Awards)
โรงเรียนคลองบางแก้วสพป. สมุทรปราการ เขต 2เกียรติบัตร
 การนำเสนอ/โปสเตอร์นำเสนอ
(The Best Presentation Awards)
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศราชพฤกษ์สพป. นนทบุรี เขต 2เกียรติบัตร
 การทำงานร่วมกันเป็นทีม
(The Best Team Work Awards)
โรงเรียนเอกชัยสพป. สมุทรสาครเกียรติบัตร
 รวมคะแนนการประเมิน
(The Best OBEC Robot Awards)
โรงเรียนสารสาสน์วิเทศราชพฤกษ์สพป. นนทบุรี เขต 2โล่รางวัล

ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น (ขยายโอกาส)

 ชื่อรางวัล โรงเรียนสังกัด รางวัลที่ได้รับ
การเขียนโปรแกรม
(The Best Programming Awards)    
โรงเรียนวัดวังน้ำเย็นสพป. สุพรรณบุรี เขต 1เกียรติบัตร
การออกแบบ
(The Best Design & Construction Awards)
โรงเรียนบ้านป่ายุบสพป. ชลบุรี เขต 1เกียรติบัตร
อิเล็กทรอนิกส์
(The Best Use of Electronic Devices Awards)
โรงเรียนบ้านโป่งเกตุสพป. เพชรบุรี เขต 2เกียรติบัตร
การนำเสนอ/โปสเตอร์นำเสนอ
(The Best Presentation Awards)
โรงเรียนวัดบ้านดาบสพป. ลพบุรี เขต 1เกียรติบัตร
การทำงานร่วมกันเป็นทีม
(The Best Team Work Awards)
โรงเรียนบ้านลำสมพุงสพป. สระบุรี เขต 2เกียรติบัตร
รวมคะแนนการประเมิน
(The Best OBEC Robot Awards)
โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์สพป. พระนครศรีอยุธยา เขต 1โล่รางวัล

ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น

 ชื่อรางวัล โรงเรียนสังกัด รางวัลที่ได้รับ
การเขียนโปรแกรม
(The Best Programming Awards)    
โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัยสพม. เขต 10
(เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์
,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร)
เกียรติบัตร
การออกแบบ
(The Best Design & Construction Awards)
โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรีสพม. เขต 18 (ชลบุรี,ระยอง)เกียรติบัตร
อิเล็กทรอนิกส์
(The Best Use of Electronic Devices Awards)
โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร"สพม. เขต 7
(ปราจีนบุรี,
นครนายก,สระแก้ว)
เกียรติบัตร
การนำเสนอ/โปสเตอร์นำเสนอ
(The Best Presentation Awards)
โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์สพม. เขต 8 (ราชบุรี,กาญจนบุรี)เกียรติบัตร
การทำงานร่วมกันเป็นทีม
(The Best Team Work Awards)
โรงเรียนประจวบวิทยาลัยสพม. เขต 10
(เพชรบุรี,ประจวบคีรีขันธ์
,สมุทรสงคราม,สมุทรสาคร)
เกียรติบัตร
รวมคะแนนการประเมิน
(The Best OBEC Robot Awards)
โรงเรียนบางปลาม้า
"สูงสุมารผดุงวิทย์"
สพม. เขต 9 (สุพรรณบุรี,นครปฐม)โล่รางวัล

ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย

 ชื่อรางวัล โรงเรียนสังกัด รางวัลที่ได้รับ
การเขียนโปรแกรม
(The Best Programming Awards)    
โรงเรียนอยุธยานุสรณ์สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา)เกียรติบัตร
การออกแบบ
(The Best Design & Construction Awards)
โรงเรียนไทรโยคมณีกาญจน์วิทยาสพม. เขต 8 (ราชบุรี,กาญจนบุรี)เกียรติบัตร
อิเล็กทรอนิกส์
(The Best Use of Electronic Devices Awards)
โรงเรียนบ้านนา "นายกพิทยากร"สพม. เขต 7
(ปราจีนบุรี,
นครนายก,สระแก้ว)
เกียรติบัตร
การนำเสนอ/โปสเตอร์นำเสนอ (The Best Presentation Awards)โรงเรียนตราษตระการคุณสพม. เขต 17
(จันทบุรี,ตราด)
เกียรติบัตร
การทำงานร่วมกันเป็นทีม
(The Best Team Work Awards)
โรงเรียนแปลงยาวพิทยาคมสพม. เขต 6 (ฉะเชิงเทรา,สมุทรปราการ)เกียรติบัตร
รวมคะแนนการประเมิน
(The Best OBEC Robot Awards)
โรงเรียนบดินทรเดชา
(สิงห์ สิงหเสนี)
สพม. เขต 2
(กรุงเทพมหานคร)
โล่รางวัล



Comments